ਜੰਮ ਕੇ ਗਵਾਇਆ ਇਹੋ ਜਾ ਪੁੱਤ ਵੋਹਟੀ ਮਗਰ ਲੱਗ ਘਰੋ ਕੱਢਤੀ ਵਿਧਵਾ ਮਾ

Uncategorized

ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਖਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡਾ ਵੀ ਦਿਲ ਜ਼ਰੂਰ ਦੁਖੇਗਾ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਦੇ ਕਲਯੁੱਗੀ ਪੁੱਤਰਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਾਂਗੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਹੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਪਿਤਾ ਦੀ ਮੌ ਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਘਰੋਂ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਰਹਿਣ ਨੂੰ ਮਜਬੂਰ ਹੈ ਲਾਵਾਰਿਸ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਗਿਅਾ ੲਿਸ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਮੋਗਾ ਦੀ ਹੈ ਜਿਹੜੀ ਘਟਨਾ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਜਿੱਥੇ ਨੂੰਹ ਪੁੱਤਾਂ ਨੇ ਮਿਲ ਕੇ ਆਪਣੀ ਹੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਵਿਧਵਾ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਲੋਕ ਅਦਾਲਤਮੈਨੂੰ ਲੱਗਦੈ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਹੱਕ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਮਾਤਾ ਜੋ ਐਫ ਬੇਘਰ ਹੋਈ ਪਈ ਹੈ ਦਰਅਸਲ ਲੋਕ ਅਦਾਲਤ ਵੱਲੋਂ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਇਸ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਘਰ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਕਮਰਾ ਜੜਾਊ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਪਰ ਤਸਵੀਰਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਉਂਦਿਆਂ ਕਿ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਿੰਦਰੇ ਲੱਗੇ ਹੋਏ ਨੇ

ਤੇ ਇਸ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵੜਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਹੈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਵਲੋਂ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤੇ ਹੁਣ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਹੈਰਾਨੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਪੁੱਤਾਂ ਨੂੰ ਲਾਡਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਮਾਤਾ ਨੇ ਪਾਲਿਆ ਹੁੰਦੈ ਤੇ ਵੱਡੇ ਹੋ ਕੇ ਉਹੀ ਜਿਹੜੇ ਪੁੱਤਰ ਨੇ ਆਪਣੀ ਘਰਵਾਲੀ ਦੇ ਮਗਰ ਲੱਗ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਮੁੜ ਕੇ ਆਪਣੀ ਹੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਕੱਢ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਜਿੰਨੀਆਂ ਲਾਹਨਤਾਂ ਪੈਣ ਮੈਨੂੰ ਲੱਗਦੈ

ਪਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੁੱਤਾਂ ਨੂੰ ਘਾਟਾ ਕਿਉਂਕਿ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੌ ਵਾਰ ਸੋਚੇਗਾ ਤਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਇਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਰੋ ਰੋ ਕੇ ਇਨਸਾਫ ਦੀ ਗੁਹਾਰ ਲਗਾਈ ਗਈ ਲੋਕ ਅਦਾਲਤ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਹੱਕ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹੈ ਪਰ ਫੇਰ ਵੀ ਮਾਤਾ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਦੇ ਘਰ ਹੋਈ ਪਈ ਹੈ ਮਾਤਾ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਨਾ ਤਾਂ ਜੋ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਦੇ ਜਿਹੜੇ ਪੁੱਤ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਵਾਰ ਜ਼ਰੂਰ ਸੋਚ ਲੈਣ ਇਸ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ਼ ਮਿਲ ਸਕੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published.