ਦੇਖੋ ਠੰਢ ਚ ਕਿਵੇਂ ਆਪਣੀ ਨਿੱਕੀ ਭੈਣ ਨੂੰ ਬਚਾ ਰਿਹਾ ਭਰਾ ਲੋਕੀਂ ਕਹਿੰਦੇ ਕਾਸ਼ ਸਾਡਾ ਵੀ ਏਦਾਂ ਹੀ ਹੁੰਦਾ ਭਰਾ

Uncategorized

ਭੈਣ ਤੇ ਭਰਾ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿਚ ਕਾਫ਼ੀ ਅਜ਼ੀਜ਼ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਜਿੱਥੇ ਇਕ ਭਰਾ ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਲਈ ਪਿਤਾ ਬਣ ਕੇ ਉਸਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਦਾ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਬਣ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਸਮਰਥਨ ਦਿੰਦਾ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਭਰਾ ਆਪਣੀ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਪੈੱਨਸਿਲ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਬਣ ਕੇ ਖੜ੍ਹਾ ਹੋ ਗਿਆ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

ਅਤੇ ਸਭ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਰਹੀ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਦਿਖਾਉਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਵੀਡੀਓ ਕੀ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਕਿ ਬੀਰ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਸਹਾਰਾ ਸਦਾ ਭੈਣਾਂ ਦਾ ਤੇ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਬੇਰਾਂ ਤੇ ਮਾਸੂਮ ਭੈਣ ਅਤੇ ਭਰਾ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਦੁਨੀਆਂ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਹੁਸੀਨ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਭੈਣ ਅਤੇ ਭਰਾ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਵਿਚ ਮਾਪਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਇਸ ਨੂੰ ਸਮਝਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਖੱਟਾ ਮਿੱਠਾ ਹੁੰਦਾ ਪਰ ਸ਼ੁੱਧ ਜਿੱਥੇ ਭੈਣ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਦੇ ਕਾਫੀ ਕਰੀਬ ਹੁੰਦੀ ਹੈ

ਉੱਥੇ ਹੀ ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਦੇ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਕਰਨ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਬਰ ਤਿਆਰ ਦੀ ਕੁਝ ਝਲਕ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਇਕ ਛੋਟਾ ਭਰਾ ਆਪਣੀ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਤੈਨੂੰ ਠੰਢ ਦੇ ਮੌਸਮ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਠੰਢ ਤੋਂ ਬਚਾਅ ਰਿਹਾ ਤੇ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਰਾਹ ਜਾਂਦੇ

ਜਾਨਵਰ ਤੋਂ ਆਓ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾਉਂਦਿਆਂ ਤੇ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਰਾਜ ਚਾਹੁੰਦੇ ਜਾਨਵਰ ਤੋਂ ਵੀ ਬਚਾਉਂਦਾ ਵਿਖਾਈ ਦਿੱਤਾ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਸਭ ਇਸ ਭੈਣ ਭਰਾ ਦੀ ਜੋਡ਼ੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਨੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਸੂਮੀਅਤ ਤੇ ਪਿਆਰ ਜਤਾਇਆ ਰਹੇ ਨੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published.