ਕੈਨੇਡਾ ਪੁਲੀਸ ਚ ਇਸ ਪੰਜਾਬੀ ਨੇ ਪੱਟਤੀਆਂ ਧੂੜਾਂ ਦੁਨੀਆਂ ਚ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦਾ ਨਾਂਮ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬੀ ਭਾਈਚਾਰੇ ਲਈ ਮਾਣ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਪੀਲ ਪੁਲਸ ਸਬਸੇ ਸਪੋਰਟਸ ਵੱਲੋਂ ਜਿੱਥੇ ਪੰਜਾਬੀ ਰੌਨ ਚੱਠਾ ਨੂੰ ਦੂਸਰੀ ਵਾਰ ਚ ਨਿਯੁਕਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਉਹ ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਦੇ ਵਿਚ ਪੀਲ ਪੁਲੀਸ ਸਰਵਿਸ ਬੋਰਡ ਚ ਰਹਿ ਚੁੱਕੇ ਨੇ ਅਤੇ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵਾਈਸ ਚੇਅਰ ਵਜੋਂ ਆਪਣੀਆਂ ਸੇਵਾਵਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਨੇ ਅਹਿਮਦ ਅਤੀਆ ਨੂੰ ਇਸ ਸਾਲ ਵਾਈਸ ਚ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ

ਪੀਲ ਪੁਲੀਸ ਸਰਵਿਸ ਬੋਰਡ ਦੀ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਦਾ ਜਨਵਰੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਬੋਰਡ ਮੀਟਿੰਗ ਹੋਈ ਸੀ ਜਿਸ ਚ ਰੋਣ ਚੱਠਾ ਨੂੰ ਮੁੜ ਤੋਂ ਇਸ ਅਹੁਦੇ ਨਾਲ ਨਿਵਾਜਿਆ ਗਿਆ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਅਹਿਮਦ ਅਤੀਆ ਨੂੰ ਇਸ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿਚ ਵਾਈਸ ਚੇਅਰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਦੋਵਾਂ ਹੀ ਸ਼ੇਰ ਅਤੇ ਵਾਈਸ ਚੇਅਰ ਨੂੰ ਪੀਲ ਪੁਲੀਸ ਸਰਵਿਸ ਬੋਰਡ ਦੀ ਇਸ ਸਭ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਹੀ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ

ਹਰ ਸਾਲ ਇਸ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿਚ ਇਹ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਵਿੱਚ ਦੋ ਸ਼ਿਅਰ ਅਤੇ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਵਿਚ ਵਾਈਸ ਚੇਅਰ ਵਜੋਂ ਆਪਣੀਆਂ ਸੇਵਾਵਾਂ ਦੇ ਚੁੱਕੇ ਨੇ ਦੋ ਹਜਾਰ ਉਨੀ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਸਾਲ ਲਈ ਬੋਰਡ ਦੇ ਪ੍ਰੋਵਿੰਸ ਰਿਵੀਜ਼ਨ ਚੇਤੇ ਵਜੋਂ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੁੜ ਤੋਂ ਅਗਲੀਆਂ ਤਿੰਨ ਤਮਸ ਲਈ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਰੋਣ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਦੋ ਹਜਾਰ ਅੱਠ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਵਤ ਵਜੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਸਦਾ ਸਰਗਰਮ ਰਹੇ ਨੇ ਅਤੇ ਸਫ਼ਲ ਰਹੇ ਅਤੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਫਰਮ ਚਲਾ ਰਹੇ ਨੇ ਸਟੇਜ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਆਪਣੇ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੀ ਸੇਵਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਲੰਬੀ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਰਹੀ ਹੈ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੀ ਸੇਵਾ ਦੇ ਜਜ਼ਬੇ ਲਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਰੌਨ ਚੱਠਾ ਕਈ ਗ਼ੈਰਸਰਕਾਰੀ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਨਾਗੀ ਅਤੇ ਵਲੰਟੀਅਰ ਵਜੋਂ ਸੇਵਾਵਾਂ ਤੇਰੇ ਨੇ ਅਪੀਲ ਚਿਲਡਰਨ ਏਡ ਫਾਊਂਡੇਸ਼ਨ ਦੇ ਬੋਰਡ ਮੈਂਬਰ ਅਤੇ ਬ੍ਰਹਮ ਧੁੰਨੀ ਸਕੂਲ ਟਰੈਫਿਕ ਸੇਫਟੀ ਕੌਂਸਲ ਦੇ ਵੀ ਮੈਂਬਰ ਨੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published.