ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੀ ਔਰਤ ਦੀ ਭਾਲ

Uncategorized

ਬਰਨੀਅਰ ਆਰਸੀਐਮਪੀ ਨੇ ਰੇਸ਼ਮੀ ਮਨੀ ਨਾਮਕ ਇੱਕ ਔਰਤ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਾਸਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਸੀ ਉਸ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਸੀ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਕ ਨਵੀਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਵੇਸਵਾਗਮਨੀ ਨੂੰ ਆਖ਼ਰੀ ਵਾਰ ਜਨਵਰੀ ਸੱਤ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਨੂੰ ਸਰੀ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਕਿੰਗ ਜੌਰਜ ਬੁਲੇਵਰਡ ਤੇ ਇੱਕ ਸੌ ਅੱਠ ਐਵਿਨਿਊ ਦੇ ਉੱਤੇ ਜੋ ਕਿ ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਦੋ ਵੱਜ ਕੇ ਚੌਦਾਂ ਮਿੰਟ ਦਾ ਸਮਾਂ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਜਿਸ ਚ ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਹੁਣ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ

ਕਿ ਉਹ ਸਾਊਥ ਏਸ਼ੀਆ ਨੇ ਪੰਜ ਫੁੱਟ ਤਿੰਨ ਇੰਚ ਦੇ ਕਰੀਬ ਬੱਸਾਂ ਕੱਦ ਇੱਕ ਸੌ ਦੱਸ ਪੌਂਡ ਭਾਰੇ ਕਾਲੇਵਾਲ ਨੇ ਭੂਰੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਨੇ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਸਨਮ ਰੇਸ਼ਮੀ ਮਨੀ ਜਾਂ ਰੂਸ ਮਨੀ ਵੀ ਹੈ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਿੰਗ ਜੌਰਜ ਬੁਲੇਵਰਡ ਤੇ ਸਕਾਟ ਰੋਡ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੂੰ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਕੋਈ ਵੀ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਸੰਪਰਕ ਹੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੋਵੇ

ਤਾਂ ਪੁਲੀਸ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਜ਼ਰੂਰ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਇਹ ਨਵੀਂ ਤਸਵੀਰ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਛੇ ਸੌ ਚਾਰ ਛੇ ਸੌ ਛਿਆਲੀ ਨੜਿੱਨਵੇ ਨੜਿੱਨਵੇ ਦੀ ਤੇ ਫੋਨ ਕਰ ਕੇ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਭਾਰਤ ਨੂੰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਵੇਸਵਾਗਮਨੀ ਨੂੰ ਆਖ਼ਰੀ ਵਾਰ ਜਨਵਰੀ ਸੱਤ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਨੂੰ ਸਰੀ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਤਿੱਨ ਸੌ ਚ ਗੋਲੀਬਾਰੀ ਚ ਇੱਕ ਸੌ ਅੱਠ ਐਵੀਨਿਊ ਦੇ ਉੱਤੇ ਜੋ ਕਿ ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਦੋ ਵੱਜ ਕੇ ਚੌਦਾਂ ਮਿੰਟ ਦਾ ਸਮਾਂ ਸੀ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.