ਇਸ ਪਤੰਦਰ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਅੱਗੇ ਸਾਰੇ ਹੋ ਗਏ ਫੇਲ ਜੁੱਤੀਆਂ ਚ ਲੱਖਾਂ ਦਾ ਸੋਨਾ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਸਕੀਮ ਮੌਕੇ ਤੇ ਫੇਲ੍ਹ

Uncategorized

ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਭਾਰਤ ਤਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਅਜੀਬੋ ਗਰੀਬ ਤਰੀਕੇ ਅਪਣਾ ਕੇ ਸੋਨਾ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਲਿਆਂਦਾ ਜਾਂਦਾ ਕਈ ਵਾਰ ਤਰੀਕੇ ਨੇ ਛਾਤੀ ਢੱਕਦੇ ਗੁਗਨੀ ਸ਼ੇਰਪੁਰ ਤੇ ਖਡ਼੍ਹੇ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵੀ ਸਿਰ ਚਕਰਾ ਗਿਆ ਤੁਸੀਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਈ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦੇਖੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਜਿਸ ਵਿਚ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਲੁਕਾਏ ਹੋਏ ਸੋਨੇ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਕਈ ਵਾਰ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚਿਤਾਵਨੀ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ

ਕਿ ਅਜਿਹੀਆਂ ਹਰਕਤਾਂ ਨਾ ਕੀਤੀਆਂ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਹੀ ਸਾਮਾਨ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਭਾਰਤ ਲਿਆਂਦਾ ਜਾਵੇ ਪਰ ਨਿੱਤ ਦਿਨ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਇਸ ਵਾਰ ਤਾਂ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਸਾਰੇ ਤਰੀਕੇ ਫੇਲ੍ਹ ਹੁੰਦੇ ਵੇਖ ਕੇ ਨਵਾਂ ਹੀ ਤਰੀਕਾ ਲੱਭ ਲਿਆ ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵੀ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਗਏ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਇਸ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਬਣਾਈ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੀਡਿਓ ਦਿਖਾ

ਦਿਉ ਫਿਰ ਦੱਸਦਿਆਂ ਕਿੱਥੋਂ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਤੀ ਸ਼ਾਤਿਰ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਸੌਣਾ ਪਾਰਕ ਕਿਆਰੇ ਨਿੱਪਰ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਤਾਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਹੱਦ ਹੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜੋ ਦੇਸ਼ ਲਈ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸੋਨੇ ਨੂੰ ਲੁਕਾ ਕੇ ਭਾਰਤ ਨੇ ਦਰਅਸਲ ਇਹ ਘਟਨਾ ਕੋਲਕਾਤਾ ਏਅਰਪੋਰਟ ਦੀਆਂ ਜਿਥੇ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਰਿਪੋਰਟ ਤੇ ਕਪੂਰ ਯਾਤਰੀ ਨੂੰ ਰੋਕ ਲਿਆ ਤੇ ਦੁਬਈ ਤੋਂ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਜੁੱਤੇ ਦੇ ਤਲੇ ਵਿੱਚ ਸੋਨੇ ਦੇ ਅੱਠ ਸਿੱਕੇ ਲੁਕਾਏ ਹੋਏ ਸਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਜ਼ਨ ਇੱਕ ਸੌ ਨੱਬੇ ਗ੍ਰਾਮ ਸੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਦੇਖ ਸਰਵੇ ਵੀ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰੀ ਜੁੱਤੀ ਨੂੰ ਲੱਗੇ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਦਾ ਤਾਂ ਪੈਕ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਸੋਨੇ ਦੇ ਸਿੱਕੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਤਰੀਕਾ ਵੇਰਨਾ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਸੁਣਿਆ ਕਿ ਕੋਈ ਚਾਹ ਕੇ ਵੀ ਨਾ ਪਤਾ ਲਗਾ ਸਕੇ ਕਿ ਸੋਹਣਾ ਹੈ ਕੀਤੇ ਪਰ ਜਦੋਂ ਵਿਅਕਤੀ ਸਕੈਨ ਵਿੱਚੋਂ ਨਿਕਲਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਚਲਾਕੀ ਫੜੀ ਗਈ ਪਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਉਸ ਦੀਆਂ ਚੱਪਲਾਂ ਦੀ ਚੈਕਿੰਗ ਕੀਤੀ ਤੇ ਸੋਨਾ ਬਰਾਮਦ ਕਰ ਲਿਆ

Leave a Reply

Your email address will not be published.