ਇਸ ਸਕੀਮ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗੇ ਇੱਕੀ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ

Uncategorized

ਇੱਕੀ ਹਜਾਰ ਰੁਪਏ ਦੀ ਸਕੀਮ ਹੈ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਸਕੀਮ ਹੈ ਕਿਹੜੇ ਲੋਕ ਫਾਰਮ ਭਰ ਸਕਦੇ ਨੇ ਕਿਵੇਂ ਫਾਰਮ ਭਰਨਾ ਤੇ ਸਾਰੀ ਡਿਟੇਲ ਦੇ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਹਨ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਡੀ ਓ ਸੀ ਡਬਲਯੂ ਡਾਟ ਪੰਜਾਬ ਡਾਟ ਜੀਓਵੀ ਡਾਟ ਇਨ ਦੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਫਿਸ਼ੀਅਲ ਸਾਈਟ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਆਪਣੀ ਸਾਈਟਾਂ ਫੋਨ ਜਾਂ ਪੀ ਸੀ ਦੇ ਵਿਚ ਖੋਲ੍ਹ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਤਾਂ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸਾਈਟ ਖੋਹਣ ਲਈ ਤਾਂ ਥੱਲੇ ਜਾ ਕੇ ਬੀ ਓ ਸੀ ਡਬਲਯੂ ਦੀਆਂ ਸਕੀਮਾਂ ਜਾਣਗੀਆਂ ਇਹ ਜਿਹੜੀ ਸਕੀਮ ਦੇ ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਕਾਰਡ ਦੀ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਦੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਆਪਾਂ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਹ ਬਾਰ੍ਹਵੀਂ ਸਕੀਮ ਹੈ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਗਲੇ ਪੇਜ ਉੱਪਰ ਜੰਮ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਕੀਮ ਦੀ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਹੜੀ ਇਹ ਸਕੀਮ ਏ ਪ੍ਰਸੂਤਾ ਲਾਭ ਸਕੀਮ ਹੈ

ਉਸਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿਚ ਲੱਗੇ ਪੰਜੀਕ੍ਰਿਤ ਲਾਭਪਾਤਰੀਆਂ ਲਈ ਪ੍ਰਸੂਤਾ ਲਾਭ ਸਕੀਮ ਇਸ ਵਿੱਚ ਬੋਰਡ ਵੱਲੋਂ ਉਸਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਪੰਜੀਕ੍ਰਿਤ ਲਾਭਪਾਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਹੇਠ ਲਿਖੀਆਂ ਸ਼ਰਤਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ ਇਸ ਤਹਿਤ ਇਸ ਸਕੀਮ ਵਿੱਚ ਇੱਕੀ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਸਕੀਮ ਅਧੀਨ ਇਸਦੀ ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਪੁਰਸ਼ ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਵੀ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਜਿਹੜੇ ਜਿਹੜਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਨੇ ਇਸਤਰੀ ਦੋ ਬੱਚਿਅਾਂ ਦੇ ਜਨਮ ਸਮੇਂ ਇੱਕੀ ਹਜਾਰ ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਬੱਚੇ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਚੜ੍ਹਾਈ ਲਾਭ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਇਸ ਸਕੀਮ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈਣ ਲਈ ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਇਸਤਰੀ ਜਾਂ ਪੁਰਸ਼ ਰੇਹੜੀ ਬੋਰਡ ਮੈਂਬਰਸ਼ਿਪ ਬੱਚੇ ਦੇ ਜਨਮ ਸਮੇਂ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.