ਸਾਤਿਰ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕਰੋੜਾਂ ਦਾ ਸੋਨਾ ਲੈ ਕੇ ਭਾਰਤ ਆਇਆ ਵਿਅਕਤੀ

Uncategorized

ਕਸਟਮ ਡਿਊਟੀ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਅਜੀਬੋ ਗਰੀਬ ਤਰੀਕੇ ਅਪਣਾ ਕੇ ਸੋਨਾ ਭਾਰਤ ਲਿਆਂਦਾ ਜਾਵੇ ਕਈ ਵਾਰ ਤਰੀਕੇ ਨੇ ਸ਼ਾਤਰ ਕੁਦਨੀ ਖੈਰਪੁਰ ਤੇ ਖਡ਼੍ਹੇ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਵਿਸਲ ਚੱਕਰਾਜਾ ਤੁਸੀਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਈ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦੇਖੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਕਦੇ ਪੈਂਟ ਦੀ ਬੈਲਟ ਚੋਂ ਸੋਨਾ ਕੱਢਿਆ ਅਤੇ ਕਦੇ ਸੱਤ ਵਾਲੀ ਪੱਟੀ ਚੋਂ ਸੋਨੇ ਵਾਲਾ ਪਾਊਡਰ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹੇ ਤਰੀਕੇ ਕਈ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵੀ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਗਏ ਪਰ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਹੱਦ ਹੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ

ਉਸ ਨੇ ਇਕ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸੋਨੇ ਨੂੰ ਲੁਕਾ ਕੇ ਭਾਰਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲਿਆਂਦਾ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾ ਦਿੰਦੀਆਂ ਫਿਰ ਦੱਸਦਿਆਂ ਕਿ ਕਿੱਥੋਂ ਦੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਇਹ ਘਟਨਾ ਮੁੰਬਈ ਏਅਰਪੋਰਟ ਦੀਆਂ ਜਿਥੇ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਏਅਰਪੋਰਟ ਤੇ ਇਕ ਪੁਰਸ਼ ਯਾਤਰੀ ਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਸ਼ਾਰਜਾਹ ਤੇ ਮੁੰਬਈ ਐਫ ਅਤੇ ਪੇਸਟ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੁਆਇੰਟ ਅੱਠ ਕਿੱਲੋ ਸੋਨਾ ਜਿਸ ਦੀ ਕੀਮਤ ਪਚੱਤਰ ਤੋਂ ਅੱਸੀ ਲੱਖ ਦੇ ਕਰੀਬ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਉਸ ਨੇ ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਹੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਲੁਕਾ ਕੇ ਲਿਆਂਦਾ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਕਿ ਸਾਮਾਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਟਰਾਲੀ ਦੀਆਂ ਰਾਡਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਉਸ ਨੇ ਉਹ ਪੇਸਟ ਲੁਕਾ ਕੇ ਰੱਖਿਆ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਜਿਸ ਨੂੰ ਵਾਹਨਾਂ ਤੋਂ ਕੱਢ ਕੇ ਕਸਟਮ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਜ਼ਬਤ ਕਰ ਲਿਆ ਅਤੇ ਇਕ ਥੈਲੇ ਵਿੱਚੋਂ ਪੰਜ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.