ਇੰਡੀਆ ਵਿਚ ਕੋਰੋਨਾ ਕੇਸ ਤਿੰਨ ਲੱਖ ਤੋਂ ਪਾਰ ਅਠਾਈ ਫਰਵਰੀ ਤੱਕ ਫਲਾਈਟਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਬੰਦ

Uncategorized

ਇੰਡੀਆ ਵਿਚ ਓਮਨੀ ਕ੍ਰੌਨ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੇ ਕੇਸਾਂ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਵਾਧਾ ਹੁੰਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਬੀਤੇ ਦਿਨ ਇੰਡੀਆ ਵਿਚ ਤਿੰਨ ਲੱਖ ਦੇ ਕਰੀਬ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੇ ਕੇਸ ਰਿਕਾਰਡ ਕੀਤੇ ਗਏ ਭਾਰਤ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਫਲਾਈਟਾਂ ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਇਸੇ ਨੂੰ ਦੇਖਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਅਠਾਈ ਫਰਵਰੀ ਤੱਕ ਵਧਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਡਾਇਰੈਕਟੋਰੇਟ ਜਨਰਲ ਆਫ ਸਿਵਲ ਐਵੀਏਸ਼ਨ ਨੇ ਅੱਜ ਇਕ ਸਰਕੁਲਰ ਜਾਰੀ ਕਰਦਿਆਂ ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਮੁਸਾਫਰਾਂ ਦੀ ਬੇਰੋਕ ਆਵਾਜਾਈ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਬੰਦਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਐਲਾਨ ਲਿਆ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ

ਕਿ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਭਾਰਤ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਤੇਈ ਮਾਰਚ ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਤੋਂ ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਉਡਾਣਾਂ ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੇ ਕੇਸ ਲਗਾਤਾਰ ਗੋਬਿੰਦਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਓਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਲਗਾਤਾਰ ਵਧਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇੰਡੀਅਨ ਜਿਹੜੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਝੌਤਾ ਹੈ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਫਲਾਈਟਾਂ ਚੱਲਦੀਆਂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚ ਸ਼੍ਰੀਲੰਕਾ ਅਫਗਾਨਿਸਤਾਨ ਬਹਿਰੀਨ ਕੈਨੇਡਾ ਫਰਾਂਸ ਜਰਮਨੀ ਇਰਾਕ ਜਪਾਨ ਮਾਲਦੀਪ ਨਾਈਜੀਰੀਆ ਉਧਰ ਯੂਏਈ ਅਤੇ ਯੂ ਕੇ ਯੂ ਐਸ ਸੀ ਵਰਗੇ ਦੇਸ਼ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ ਤਾਂ ਇਹ ਜਿਹੜੇ ਦੇਸ਼ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਇੰਡੀਆ ਦਾ ਸਮਝੌਤਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਇੱਥੇ ਫਲਾਈਟਾਂ ਚੱਲਦੀਆਂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ ਬਾਕੀ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦੀਆਂ ਫਲਾਈਟਾਂ ਬੈਨ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਲਈ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.