ਰਾਸ਼ਨ ਕਾਰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਇਹ ਸਮਾਨ

Uncategorized

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰਾਸ਼ਨ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਇਕ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਹੈ ਕਣਕ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੁਣ ਇਹ ਵਸਤਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ ਫ੍ਰੀ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਸਿਆਸੀ ਰੌਲਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਹੁਣ ਸਿਆਸੀ ਪਾਰਟੀਆਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗਰਮਾਇਆ ਹੋਈਆਂ ਹਨ ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਆਏ ਦਿਨ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਵੱਡੇ ਐਲਾਨ ਕਰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਨੇ ਹੁਣ ਇਹ ਵੀ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

ਕਿ ਰਾਸ਼ਨ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਰ ਵਸਤਾਂ ਨੇ ਜਿਹੜੀਆਂ ਉਹ ਵੀ ਫ੍ਰੀ ਮਿਲਿਆ ਕਰਨਗੀਆਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਹ ਕਿਹੜੀਆਂ ਵਸਤਾਂ ਨੇ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਸ਼ਨ ਨਾਲ ਫ੍ਰੀ ਮਿਲਿਆ ਕਰਨਗੀਆਂ ਤਾਂ ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਨੂੰ ਐਂਡ ਤਕ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ ਤੇ ਹੁਣ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰਾਸ਼ਨ ਮਿਲਦਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਲਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਣਕ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਰ ਵੀ ਵਸਤਾ ਫ਼ਰੀ ਲਿਆ ਕਰਨਗੇ ਤਾਂ ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਪੁਰਾਣੇ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰਾਸ਼ਨ ਕਾਰਡ ਬਣੇ ਸੀ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਣਕ ਮਿਲਿਆ ਕਰਦੀ ਸੀ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕਈ ਵਾਰ ਮਿੱਟੀ ਦਾ ਤੇਲ ਵੀ ਮਿਲਿਆ ਕਰਦਾ ਸੀ

ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਵੋਟਾਂ ਦਾ ਟਾਈਮ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣੇ ਲਾਜ਼ਮੀ ਨੇ ਹੁਣ ਜਿਹੜੀ ਸਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੀ ਹੈ ਕਿ ਕਣਕ ਦੇ ਨਾਲ ਦੋ ਕਿੱਲੋ ਸੋਲ਼ਾਂ ਇੱਕ ਕਿਲੋ ਖੰਡ ਅਤੇ ਇੱਕ ਕਿੱਲੋ ਚਾਹ ਪੱਤੀ ਵੀ ਮਿਲਿਆ ਕਰੇਗੀ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪੰਜ ਮੈਂਬਰ ਨੇ ਤਾਂ ਪਰ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਬਾਕੀ ਦੋ ਕਿਲੋ ਛੋਲੇ ਇੱਕ ਕਿਲੋ ਖੰਡ ਇਕ ਕਿੱਲੋ ਚਾਹ ਪੱਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਇਕ ਇਕ ਮੈਂਬਰ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਕਰੇਗੀ ਇਹ ਸਾਰਾ ਰਸ ਸੰਤਾਨ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਤੇ ਮਿਲਿਆ ਕਰੂਗਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.