PM ਵਲੋਂ ਇਸ ਕਾਰਡ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗੀ ਤਿੱਨ ਹਜਾਰ ਰੁਪਏ ਪੈਨਸ਼ਨ

Uncategorized

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਤਿੱਨ ਹਜ਼ਾਰ ਪੈਨਸ਼ਨ ਕਾਰਡ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਲੋਕ ਨੇ ਜਿਹੜੇ ਵੱਡੀ ਸੰਖਿਆ ਤੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕਾਰਡ ਬਣਵਾ ਰਹੇ ਨੇ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਹੜੀ ਇਹ ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ ਦੀ ਸਕੀਮ ਹੈ ਇਹ ਕੀ ਜਿਹੜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਿੰਨ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਪੈਨਸ਼ਨ ਉਹ ਜਿਹੜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਕਰੂਗੀ ਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਨਸ਼ਨ ਲੈਣ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਪੀਐਮ ਕਾਰਡ ਜਿਹੜਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਣਵਾਉਣਾ ਪਵੇਗਾ ਤਾਂ ਹੁਣ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ

ਕਿ ਜਿਹੜੇ ਤਿੰਨ ਹਜ਼ਾਰ ਪੈਨਸ਼ਨ ਕਾਰਡ ਨੇ ਉਹ ਕਿਵੇਂ ਬਣਦੇ ਨੇ ਇਹ ਸਕੀਮ ਕਿਵੇਂ ਮਿਲੂਗੀ ਤਾਂ ਤਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿੰਨੇ ਆਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਤਿੱਨ ਹਜ਼ਾਰ ਪੈਨਸ਼ਨ ਕਾਰਡ ਆਪਣਾ ਬਣਵਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨੇੜੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਸੈਂਟਰ ਹੋਣਗੇ ਜਾਂ ਕੈਫੇ ਹੋਣਗੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਜਾ ਕੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਆਪਣਾ ਫਾਰਮ ਉੱਥੇ ਜਾ ਕੇ ਭਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਨੇ ਕਿ ਜਿਹੜੇ ਤਿੰਨ ਹਜ਼ਾਰ ਵਾਲੀ ਪੈਨਸ਼ਨ ਹੈ

ਇਹ ਸੱਠ ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਹੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਆਪਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਈ ਸ਼ਰਮ ਕਾਰਡ ਵਾਲੀ ਸਕੀਮ ਵੀ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਹ ਪੈਨਸ਼ਨ ਵਾਲਾ ਕਾਰਡ ਨਹੀਂ ਬਣਵਾਇਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਇਹ ਗੱਲ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ ਤਾ ਉਹ ਅਾਪਣਾ ੲਿਹ ਵਾਲਾ ਕਾਰਡ ਬਣਵਾ ਲੈਣ ਦਾਦਾ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਤਿੱਨ ਹਜ਼ਾਰ ਵਾਲਾ ਕਾਰਡ ਨਹੀਂ ਬਣਵਾਇਆ ਹੋਇਆ ਜਾਂ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡੀ ਈ ਸ਼ਰਮ ਕਾਰਡ ਬਣਵਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.