ਇਸ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਹੋ ਗਿਆ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਕ ਤ ਲ ਦੇਖੋ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਵਾਰ ਦਾਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ

Uncategorized

ਬੰਗਲਾਦੇਸ਼ ਦੀ ਇੱਕ ਐਕਟਰਸ ਲਾਪਤਾ ਹੋਈ ਸੀ ਤੇ ਅੱਜ ਉਸ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਦੋ ਟੁਕੜਿਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬ੍ਰਿਜ ਕੋਲੋਂ ਬਰਾਮਦ ਹੋਈ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣ ਕੇ ਹੈਰਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਇਹ ਦਰ ਦ ਨਾ ਕ ਕਰਤੂਤ ਕਿਸ ਦੀ ਹੈ ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਇਹ ਕਾਰਾ ਕਿਸ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਲਾਪਤਾ ਹੋਈ ਬੰਗਲਾਦੇਸ਼ੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਰਾਇਮਾ ਇਸਲਾਮ ਸ਼ਿਮੂ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਇੱਕ ਬੋਰੀ ਵਿੱਚ ਮਿਲੀ ਸ਼ਿੱਬੋ ਦੇ ਦੋ ਟੁਕੜੇ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਬੋ ਰੀ ਵਿਚ ਬੰਦ ਕਰਕੇ ਸੁੱਟੀ ਗਈ ਸੀ

ਪੁਲੀਸ ਮੁਤਾਬਕ ਲਾ ਸ਼ ਢਾਕਾ ਦੇ ਅਲੀਪੁਰ ਇਲਾਕੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿੱਤਪੁਰ ਬ੍ਰਿਜ ਦੇ ਕੋਲ ਸੜਕ ਕਿਨਾਰੇ ਲੱਗੇ ਪੈਂਤੀ ਸਾਲਾ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਗਰ ਦਨ ਤੇ ਵੀ ਨਿਸ਼ਾਨ ਸਨ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੇ ਪਤੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਦੋਸਤ ਸਣੇ ਛੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਿਆ ਮੰਗਲਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ ਨੂੰ ਦਾਖਾ ਪੁਲਸ ਨੇ ਪ੍ਰੈੱਸ ਕਾਨਫਰੰਸ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੇ ਪਤੀ ਸਖ਼ਾਵਤ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਡਰਾਈਵਰ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਦਿਨ ਦੇ ਰਿਮਾਂਡ ਤੇ ਲਿਆ ਗਿਆ ਸੀ

ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਘਰੇਲੂ ਕਲੇਸ਼ ਕਾਰਨ ਪਤਨੀ ਰਹਿਮਾਨ ਦੀ ਹੱ ਤਿਆ ਕਰਨਾ ਕਬੂਲ ਕਰ ਲਿਆ ਰਾਇਮਾ ਬੰਗਲਾਦੇਸ਼ ਦੀ ਰਾਜਧਾਨੀ ਢਾਕਾ ਦੇ ਗਰੀਨ ਰੋਡ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਅਤੇ ਦੋ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ ਸਿੰਮੂ ਐਤਵਾਰ ਦੀ ਸਵੇਰ ਮਾਵਾਂ ਵਿਚ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਲਈ ਘਰ ਚੋਂ ਨਿਕਲੀ ਸੀ

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਕਈ ਵਾਰ ਫੋਨ ਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਲੇਕਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਸਕਿਆ ਬੱਚਿਆਂ ਨੇ ਸੋਚਿਆ ਕਿ ਮਾਸ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਹਾਲਾਂਕਿ ਸ਼ਾਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾ ਪਰਤਣ ਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲੋਂ ਕਾਲਾਬਾਗ਼ ਥਾਣੇ ਵਿਚ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਰਜ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਸੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.