ਕੈਨੇਡਾ ਪਹੁੰਚਣ ਵਾਲੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਲਈ ਏਅਰਫੋਰਸ ਤੇ ਲਾਜ਼ਮੀ ਕੀਤੀ ਇਸ ਹਦਾਇਤ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਮੰਗ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਦੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਏਅਰਲਾਈਨਜ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕੈਨੇਡਾ ਤੋਂ ਕਾਫੀ ਮਸ਼ਰੂਫ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਏਅਰਪੋਰਟ ਨੇ ਕੈਨੇਡਾ ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ ਇੱਥੇ ਭੇਜ ਕੇ ਖਿੱਚੋ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹਦਾਇਤ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਜਿੰਨੇ ਵੀ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਯਾਤਰੀ ਪਹੁੰਚਦੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਏਅਰਪੋਰਟ ਉਤੇ ਪਹੁੰਚਣ ਤੇ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੋਰੋਨਾ ਨਾਈਨਟੀਨ ਦਾ ਟੈਸਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਮਰੀਕਾ ਤੋਂ ਬਗੈਰ ਹੋਰ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਲਾਗੂ ਹੈ ਅਮਰੀਕਾ ਤੋਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਹੈ

ਕਿ ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੀ ਚੁਣ ਕੇ ਟੈਸਟ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਬੱਸ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਅਧਿਕਾਰੀ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਟੈਸਟ ਕਰਵਾਉਣਾ ਪਵੇਗਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਲਈ ਲਾਜ਼ਮੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਪਰ ਹੋਰ ਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਜਿੰਨੇ ਵੀ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਯਾਤਰੀ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਪਹੁੰਚਦੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਸਮੇਂ ਹੀ ਲਾਗੂ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੋਵਿੰਡ ਦਾ ਪੀਸੀਆਰ ਟੈਸਟ ਹੈ ਜੋ ਏਅਰਪੋਰਟ ਪਹੁੰਚਣ ਤੇ ਵੀ ਕਰਵਾਉਣਾ ਪੈਂਦਾ ਤੇ ਜਦੋਂ ਤਕ ਟੈਸਟ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ ਉਦੋਂ ਤਕ ਸਪਾਈਸ ਲੇਟ ਵੀ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ

ਇਸ ਸਮੇਂ ਵੱਡੀਆਂ ਏਅਰਲਾਈਨਜ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਟੋਰਾਂਟੋ ਦੇ ਪੀਅਰਸਨ ਏਅਰ ਪੋਰਟ ਨੇ ਚਿੱਠੀ ਭੇਜ ਕੇ ਕੈਬਾਂ ਸਰਕਾਰ ਤੋ ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ ਭਾਈਚਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਸਮੇਂ ਉਸ ਟੈਸਟ ਦੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋੜ ਹੈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੀਆਂ ਥਾਵਾਂ ਪੀਸੀਆਰ ਟੈਸਟ ਕਰਵਾਉਣ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹੈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.