ਘਰ ਦੀਆਂ ਕੰਧਾਂ ਟੱਪ ਕੇ ਅੰਦਰ ਵੜੀ ਘਰਵਾਲੀ ਪਤੀ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਔਰਤ ਨੇ ਦੱਸੀ ਹੱਡਬੀਤੀ

Uncategorized

ਕੰਧਾਂ ਟੱਪ ਕੇ ਅੰਦਰ ਜਾ ਰਹੀ ਇਹ ਅੌਰਤ ਘਰ ਦੀ ਮਾਲਕਣ ਹਰਜਿੰਦਰ ਕੌਰ ਅਤੇ ਜਿਸਦੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਸੱਤ ਸਾਲ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਨੇ ਪਰ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਅੰਦਰੋਂ ਜਿੰਦਾ ਲਗਾ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਵੀ ਉਹ ਬਾਹਰ ਜਾਂਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੀਆਂ ਆਖਿਰਕਾਰ ਇਹ ਸਾਰਾ ਮਾਮਲਾ ਕੀ ਹੈ ਦੁਖਦਾਈ ਔਰਤ ਦੀ ਦਰਦ ਭਰੀ ਕਹਾਣੀ ਜੋ ਕਿ ਸੱਤ ਸਾਲ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨਰਕ ਭੋਗ ਰਹੀ ਹੈ ਕਰਕੇ ਵੀ ਤੁਸਾਂ ਘਰ ਵਾਰ ਹਿਊਸਟਨ ਚ ਵੜਨ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ ਦੋ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਮਾਂ ਹਰਜਿੰਦਰ ਕੌਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਦੁੱਖ ਭਰੀ ਦਾਸਤਾਂ ਬਿਆਨ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

ਇਹ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਣਾਵਾਂਗੇ ਪਰ ਉਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਸਹਿ ਲਿਆ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਇਕ ਵਿਆਹੁਤਾ ਔਰਤ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਹੀ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਆਣ ਤੋਂ ਜਬਰਨ ਰੋਕਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਹੀ ਨਹੀਂ ਪਤੀ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਹਰਜਿੰਦਰ ਕੌਰ ਘਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਜਿੰਦਾ ਲਾ ਕੇ ਆਪ ਫਰਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦੈ ਹਰਜਿੰਦਰ ਕੌਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇਹ ਘਟਨਾ ਹੁੰਦੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਪਿਛਲੇ ਪੰਜ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਘੱਟ ਰਹੀ ਹੈ

ਦੱਸ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਚ ਦੋ ਥਾਣਿਆਂ ਦੇ ਵੀ ਚੱਕਰ ਕੱਟ ਚੁੱਕੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਪੰਚਾਇਤਾਂ ਬੁਲਾਈਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਪਰ ਪੰਚਾਇਤ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਵੀ ਉਸਦਾ ਬੇਸ਼ਰਮ ਪਤੀ ਆ ਕੇ ਆਪਣੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਨਹੀਂ ਭਰਦਾ ਇਹ ਸਾਰੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਅਸੀਂ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਹਰਜਿੰਦਰ ਕੌਰ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅਤੇ ਇਸੇ ਬਲਾਕ ਅਫ਼ਸਰ ਤੇ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਚਾਰ ਮਹੀਨੇ ਹੋ ਗਏ ਨੇ ਰਾਜਿੰਦਰ ਕੌਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੇਕੇ ਘਰ ਬੈਠੀ ਨੂੰ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.