ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਕਾਰਡ ਨਵੀਂ ਜਾਣਕਾਰੀ

Uncategorized

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਤੁਸੀਂ ਪੰਜਾਹ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ ਫਾਰਮ ਕਿਵੇਂ ਭਰਨੇ ਕਿਹੜੀ ਸਕੀਮ ਮੈਸੇਜ ਡਿਟੇਲ ਦੇ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਤੇ ਸਕੀਮ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹਨ ਠੇਕੇ ਜੀ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਫੋਰ ਸ਼ਗਨ ਸਕੀਮ ਮੈਰਿਜ ਆਫ਼ ਡਾ ਮੈਕਸੀਮਮ ਇਹ ਵਿੱਚ ਤੂੰ ਡਾ ਤੇ ਜਿਹੜਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਤੁਸੀਂ ਭਾਵ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋ ਲੜਕੀਆਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤੇਈ ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਤੱਕ ਦਾ ਟੀਚਾ ਸੀ ਸ਼ਗਨ ਸਕੀਮ ਦੇ ਤਹਿਤ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਥ੍ਰੀ ਮੰਥ ਹੋਏ ਹੁਣ ਮੈਰਿਜ ਨੂੰ ਠੇਕੇ ਜੀ ਉਹਦੇ ਅੰਦਰ ਅੰਦਰ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਕੀ ਡਾਕੂਮੈਂਟਸ ਲੱਗਣੇ ਫਾਰਮ ਕਿੱਥੇ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਵਾਉਣੇ ਰਿਟੇਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਰਹੇ ਹਾਂ ਅੱਗੇ ਤੁਸੀਂ ਫਾਰਮਾ ਕਿੱਥੇ ਭਲਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਸੇਵਾ ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚੋਂ ਫਾਰਮ ਲੈ ਕੇ ਤਾਂ ਉਸ ਫਾਰਮ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਡਿਟੇਲ ਪਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਆ ਗਿਆ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਥੱਲੇ ਜਰਨਲ ਇਨਫਰਮੇਸ਼ਨ ਹੋਵੇਗੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਲੜਕੀ ਦੀ ਸਾਰੀ ਡਿਟੇਲ ਆਵੇਗੀ ਲੜਕੀ ਦਾ ਨਾਮ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਜਨਮ ਡੇਟ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਮਾਰਚ ਦੀ ਤਰੀਕ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.