ਨਰਮਾ ਖ਼ਰਾਬ ਮੁਆਵਜਾ ਫਾਰਮ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਸਤਾਰਾਂ ਹਜਾਰ ਰੁਪਏ

Uncategorized

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜੋ ਨਰਮੇ ਦਾ ਮੁਆਵਜ਼ਾ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਏਕੜ ਸਤਾਰਾਂ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਿਆ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਫਾਰਮ ਨਹੀਂ ਭਰਦੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਆਵਜਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣਾ ਇਸ ਵਿਚ ਤਾਂ ਨੰਬਰ ਕਾਰ ਦੇ ਫਾਰਮ ਹਨ ਪਹਿਲਾਂ ਸਵੈ ਘੋਸ਼ਣਾ ਪੱਤਰ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਮ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਤਹਿਸੀਲ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪਿੰਡ ਪਤੀ ਜਾਂ ਪਤਨੀ ਇਨਾਮ ਜੋ ਕੁਝ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਡਰੈੱਸ ਹੈ

ਇਸ ਵਿੱਚ ਭਰ ਦੇਵਾਂਗਾ ਖੇਵਟ ਨੰਬਰ ਖ਼ਸਤਾ ਨੰਬਰ ਸਾਰੇ ਹੀ ਨੰਬਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਭਰ ਦੇਣੇ ਆਂ ਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬੈਂਕ ਦੀ ਡਿਟੇਲ ਪਾ ਦੇਣੀਆਂ ਕਿਹੜੀ ਬੈਂਕਾ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਜੋ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਬੈਂਕ ਦਾ ਇਸ ਫਾਰਮ ਵਿਚ ਮੰਗਣਗੇ ਉਹ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਫਾਰਮ ਵਿੱਚ ਭਰ ਦੇਵਾਂਗਾ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਫਾਰਮ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਆਪਣੇ ਸਹਿਣ ਕਰ ਦੇਣੇ ਨੇ ਤੇ ਅਗਲੇ ਫਾਰਮ ਵਿਚ ਵੀ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਆ ਜਾਵੇ ਖੇਵਟ ਨੰਬਰ ਆ ਜਾਵੇ ਕਿੰਨੇ ਮਰਲੇ ਕਿੰਨੀਆਂ ਕਨਾਲਾਂ ਕਿੰਨੇ ਏਕੜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਜ਼ਮੀਨਾਂ ਹੈ ਉੱਪਰ ਆਵੇਗੀ

ਇਸ ਦੇ ਮਾਲਕ ਦੀ ਡਿਟੇਲ ਇਸ ਤੋਂ ਥੱਲੇ ਆਵੇਗਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲੋਂ ਠੇਕੇ ਉੱਪਰ ਜ਼ਮੀਨ ਹੈ ਹੇਠਾਂ ਤਹਾਡੇ ਸਾੲਿਨਾ ਆ ਜਾਣਗੇ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਕਰਨੇ ਹੈਗੇ ਨੇ ਇਸ ਦਾ ਮੁਆਵਜ਼ਾ ਲੈਣ ਵਾਲਾ ਉਕਤ ਠੇਕੇਦਾਰ ਹੈ ਉਕਤ ਰਕਬੇ ਦਾ ਬਣਦਾ ਮੁਆਵਜ਼ਾ ਠੇਕੇਦਾਰ ਨੂੰ ਦੇਣ ਸਬੰਧੀ ਮੈਨੂੰ ਕੋਈ ਇਤਰਾਜ਼ ਨਹੀਂ ਇਹ ਲੈਣ ਪਾਈ ਹੋਈ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਜ਼ਮੀਨ ਦੇ ਮਾਲਕ ਦੇ ਸੈਨ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਮੁਆਵਜ਼ਾ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.