ਦੱਸ ਤੇ ਗਿਆਰਾਂ ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਚ ਤੇਜ਼ ਮੀਂਹ ਦਾ ਅੈਲਾਨ

Uncategorized

ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਸੰਗਰੂਰ ਦੀ ਤਾਂ ਸੰਗਰੂਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਚੌਵੀ ਘੰਟੇ ਮੌਸਮ ਬਿਲਕੁਲ ਸਾਫ ਰਹੇਗਾ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਮੌਸਮੀ ਗੜਬੜ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੀ ਅੱਜ ਮੌਸਮ ਸੰਗਰੂਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਿਲਕੁਲ ਕਲੀਅਰ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ ਤੇ ਹਵਾ ਦੀ ਗਤੀ ਹੈ ਉਦੋਂ ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਹਵਾ ਚੱਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਦੱਸੀ ਗਈ ਹੈ ਤੇ ਹੁਣ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਮਾਨਸਾ ਦੀ ਮਾਨਸਾ ਦੇ ਵਿਚ ਵੀ ਅੱਜ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਚੌਵੀ ਘੰਟੇ ਮੌਸਮ ਬਿਲਕੁਲ ਸਾਫ਼ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ

ਤੇ ਅੱਜ ਆਸਮਾਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਾਂ ਨੂੰ ਮੌਸਮ ਬਿਲਕੁਲ ਕਲੀਅਰ ਦੇਖੇਗਾ ਹੁਣ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੀ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅੱਜ ਮੌਸਮ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਚੌਵੀ ਘੰਟੇ ਮੌਸਮ ਬਿਲਕੁਲ ਕਲੀਅਰ ਦੀ ਦੱਸੀਏ ਵੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਮੌਸਮ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਗੜਬੜ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੀ ਤਾਂ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਚੌਵੀ ਘੰਟੇ ਮੌਸਮ ਬਿਲਕੁਲ ਕਲੀਅਰ ਤੇ ਸਾਫ ਆਸਮਾਨ ਬਿਲਕੁਲ ਸਾਫ਼ ਦੇਖਣ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ ਤੇ ਹੁਣ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ

ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਜਲੰਧਰ ਦੀ ਤਾਂ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਸਾਮਾਨ ਦੇ ਵਿਚ ਗਿਆਰਾਂ ਵਜੇ ਤੱਕ ਬੱਦਲਵਾਈ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੌਸਮ ਬਿਲਕੁਲ ਸਾਫ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਊਗਾ ਵੀ ਨਿਕਲੇਗੀ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਪੰਦਰਾਂ ਤੋਂ ਵੀਹ ਘੰਟੇ ਆਸਮਾਨ ਬਿਲਕੁਲ ਕਰੀਅਰ ਨਜ਼ਰ ਹੁੰਦਾ ਰਹੇਗਾ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.