ਲਉ ਜੀ ਸ਼ਿਮਲੇ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਪੰਜਾਬ ਚ ਹੋ ਗਈ ਭਾਰੀ ਬਰਫਬਾਰੀ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਕਈ ਘੰਟਿਆਂ ਤੱਕ ਪਈ ਬਰਫ਼

Uncategorized

ਬਰਫ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਚਿੱਟੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਸੜਕਾਂ ਦੀਆਂ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ਿਮਲਾ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਪਹਾੜੀ ਖੇਤਰ ਦੀਆਂ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਇੱਕ ਪਿੰਡ ਦੀਆਂ ਨੇ ਜਿੱਥੇ ਲਗਾਤਾਰ ਇੱਕ ਘੰਟਾ ਹੋਈ ਗੜੇਮਾਰੀ ਨੇ ਸੜਕਾਂ ਅਤੇ ਖੇਤ ਬਰਫ਼ ਨਾਲ ਢਕ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤੇ ਹੈਰਾਨੀ ਦੀ ਗੱਲ ਇਹ ਕਿ ਗੜੇਮਾਰੀ ਦੀ ਇਹ ਘਟਨਾ ਇਲਾਕੇ ਤੇ ਮਹਿਜ਼ ਇੱਕ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਵਾਪਰੀ ਜਦਕਿ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਪਿੰਡਾਂ ਵਿਚ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ

ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਫਿਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਆਂ ਕਿ ਕਿਹੜੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਜਿਹੜੇ ਪਿੰਡ ਦੀ ਹੈ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਬਿਮਾਰੀ ਦੀ ਇੱਕ ਘਟਨਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਚੱਗਰਾਂ ਵਿਖੇ ਵਾਪਰੀ ਜਿੱਥੇ ਕਰੀਬ ਇਕ ਘੰਟੇ ਤਕ ਅਜਿਹੀ ਗਡ਼ੇਮਾਰੀ ਹੋਈ ਕਿ ਪਿੰਡ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸੜਕਾਂ ਅਤੇ ਖੇਤ ਬਰਫ਼ ਦੇ ਦਲ ਚਿੱਟੇ ਹੋ ਗਏ ਪਿੰਡ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇਖ ਕੇ ਇੰਜ ਜਾਪਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ਿਮਲੇ ਦੀਆਂ ਨਹੀਂ  ਇਸ ਨਾਲ ਫ਼ਸਲਾਂ ਦੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਗੱਲ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ

ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਪਿੰਡ ਚੱਗਰਾਂ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਜਤਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਜੇ ਕੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਇਸ ਗੜੇਮਾਰੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੀ ਕਹਿਣਾ ਏ ਆਓ ਜਾਣਦਿਆਂ ਆਓ ਜਤਿੰਦਰ ਨਾਮ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਬਰਫ ਪੈਂਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਇੰਨੀ ਨਹੀਂ ਇਸ ਵਾਰ ਤਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸੜਕਾਂ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਚਿੱਟਾ ਹੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਹਿੰਦੂ ਫ਼ਾਇਦਾ ਤਾਂ ਕੀ ਹੁੰਦਾ ਇਸਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੈ ਫਸਲਾਂ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ ਇਸ ਦਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.