ਭਾਰਤ ਵਾਸੀਓ ਵੱਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਆਧਾਰ ਪੈਨ ਕਾਰਡ ਲਿੰਕ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਲੱਗੇਗਾ ਦਸ ਹਜ਼ਾਰ ਜੁਰਮਾਨਾ

Uncategorized

ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਤੇ ਪੈਨ ਕਾਰਡ ਤੁਹਾਡਾ ਲਿੰਕ ਨਹੀਂ ਹੈਗਾ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਦੱਸ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਜੁਰਮਾਨਾ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਸ ਡੈੱਡਲਾਈਨ ਉਹ ਇਕੱਤੀ ਮਾਰਚ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਤੱਕ ਕਿਹੜੀ ਖ਼ਤਮ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਕੱਤੀ ਮਾਰਚ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਤੱਕ ਤੁਸੀਂ ਲਿੰਕ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਉਂਦੇ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਤੇ ਪੈਨ ਕਾਰਡ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਤਕਦੀਰ ਬਨਾਵਟੀ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ

ਦੋਸਤੋ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਕੱਤੀ ਮਾਰਚ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰਵਾਉਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਉਹਦੇ ਵਿਚ ਫਿਰ ਜਿਹੜਾ ਲਿੰਕ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਕੱਤੀ ਮਾਰਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕਰਵਾਉਣੇ ਤੱਥਾਂ ਨੂੰ ਉਹਦੇ ਵਿਚ ਇੱਕ ਹਜਾਰ ਪੀਐਚਡੀ ਉਹਦੇ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਾਰਜ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਪਰ ਜੇਕਰ ਦੋਸਤੋ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਅਗਰ ਲੱਖਾਂ ਲੋਕ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਜੇ ਤੱਕ ਵਿਚਲੇ ਇੱਕ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਇਆ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲਿੰਕ ਕਰਵਾਉਣਾ ਜਿਹੜਾ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਤੇ ਪੈਨ ਕਾਰਡ ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਲਿੰਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਘਰ ਬੈਠੇ ਦੋਸਤੋ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਮੀਂਹ ਨੇ ਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਆਈ ਸੀ ਜੇ ਵੀ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲਿੰਕ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਇਆ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਲਿੰਕ ਕਰਵਾ ਲਓ ਦੋਸਤੋ ਜਿਹੜੇ ਇਕੱਤੀ ਮਾਰਚ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਤਕ ਜਿਹੜੀਆਂ ਦੀ ਡੇਟ ਖ਼ਤਮ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਐ ਠੀਕ ਐ ਜੀ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡਾ ਜਿਹੜਾ ਪੈੱਨ ਕਾਰਡ ਇਨਵੈਲਿਡ ਹੋ ਸਕਦੈ ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਕੱਤੀ ਮਾਰਚ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਤੱਕ ਆਪਣਾ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਤੇ ਪੈਨ ਕਾਰਡ ਲਿੰਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਵਾਓ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.