ਪਹਾੜਾਂ ਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਗੱਡੀ ਹੋਈ ਬੇਕਾਬੂ ਰੁੜਦੀ ਰੁੜਦੀ ਗੱਡੀ ਜਾਂਦੀ ਰਹੀ ਥੱਲੇ ਨੂੰ

Uncategorized

ਲੋਕ ਪਹਾੜਾਂ ਵੱਲ ਜਾਂਦੇ ਸਮੇਂ ਪਹਾੜਾਂ ਤੇ ਬਰਫਬਾਰੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਹ ਦ੍ਰਿਸ਼ ਮਨ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਬਰਫਬਾਰੀ ਦੇਖਣਾ ਸਾਨੂੰ ਸਭ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਹੈ ਪਰ ਧਿਆਨ ਰਹੇ ਕਿ ਬਰਫਬਾਰੀ ਦੇਖਣ ਲਈ ਜਾਨ ਨੂੰ ਖਤਰੇ ਵਿਚ ਨਾ ਪਾਇਆ ਜਾਵੇ ਅਸੀਂ ਵੀ ਬਰਫਬਾਰੀ ਦਾ ਨਜ਼ਾਰਾ ਵੇਖਣ ਲਈ ਪਹਾੜਾਂ ਵੱਲ ਜਾ ਰਹੇ ਤਾਂ ਉਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖਣਾ ਕਿ ਕੀ ਨੇ ਦੇ ਹਾਲਾਤ ਨੇ ਉੱਥੇ ਤੋਂ ਕਿਵੇਂ ਵਾਹਨਾਂ ਨੂੰ ਸੜਕਾਂ ਤੋਂ ਕੱਢਿਆ ਜਾਵੇ ਕਿਤੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਅਜਿਹੀ ਗਲਤੀ ਨਾ ਕਰਨ ਜਿਸ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਕੋਈ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ ਦਰਅਸਲ ਇਕ ਸੈਲਾਨੀ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਹਰਿਆਣਾ ਨੰਬਰ ਦੀ ਕਾਰ ਦਿਖਾਈ ਦਲੇਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰ ਸੜਕ ਦੇ ਰਸਤੇ ਪਹਾੜਾਂ ਵਾਲੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਅਚਾਨਕ ਹੀ ਤਿਲਕ ਜਾਂਦੀਆਂ ਤਾਂ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਰਹੇ ਸੈਲਾਨੀ ਦੇ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਇਹ ਦਰਦਨਾਕ ਮੰਜ਼ਰ ਕੈਦ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਵੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਕੈਦ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਹਿਮਾਚਲ ਦੇ ਕੁਫਰੀ ਇਲਾਕੇ ਜਿੱਥੇ ਬਰਫ਼ ਨਾਲ ਲੱਦੇ ਪਹਾੜ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਪਸੰਦ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਤਸਵੀਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਜਿਸ ਨੇ ਸਭ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉਡਾ ਦਿੱਤੇ ਕਿ ਪਹਾੜਾਂ ਵਿੱਚ ਬਰਫ਼ਬਾਰੀ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਾਹਨ ਚਲਾਉਣਾ ਕਿੰਨਾ ਖਤਰਨਾਕ ਇਹ ਘਟਨਾ ਵੀ ਵਾਪਰ ਸਕਦੀ ਹੈ

ਮੌਸਮ ਵਿਭਾਗ ਵਾਰ ਵਾਰ ਕਈ ਹਦਾਇਤਾਂ ਜਾਰੀ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਬਰਫ ਤੇ ਵਾਹਨ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਪੂਰੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇ ਸੈਲਾਨੀ ਬਾਹਰ ਬਰਫ਼ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਚਾਨਣ ਅਤੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ ਕੈਦ ਹੋ ਗਿਆ ਕਿ ਇਕ ਕਾਰ ਸੰਤੁਲਨ ਖੋ ਬੈਠੀ ਹਾਲਾਂਕਿ ਡਰਾਈਵਰ ਉਸ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਸੰਭਾਲ ਨਹੀਂ ਪਾਉਂਦਾ ਤੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.