ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫੇਰ ਵਧੀਆ ਕੌਰੋਣ ਇੱਕ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਆਏ ਚਾਲੀ ਹਜ਼ਾਰ ਕੇਸ ਲੋਕਡਾਊਨ ਲਾਗੂ

Uncategorized

ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨਵੇ ਵੈਰੀਐਂਟ ਟੋਮੀ ਕ੍ਰੋਮ ਦੇ ਦੁਨੀਆ ਦੀ ਆਉਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੁਣ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਉੱਚ ਪੱਧਰ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਚੁੱਕਾ ਹੈ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੇ ਇਕਤਾਲੀ ਹਜਾਰ ਦੋ ਸੌ ਦੱਸ ਨਵੇਂ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਕੀਤੇ ਗਏ ਜੋ ਕਿ ਫਰਵਰੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਵਿਚ ਮਹਾਂਮਾਈ ਦੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਿਕਾਰਡ ਕੀਤੇ ਗਏ

ਪਿਛਲੇ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਓਮਨੀ ਕ੍ਰੌਨ ਬੈਰੀਕੇਡ ਦੀ ਤੇਜ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸਾਰ ਦੀ ਕਾਰਨ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੋਨੋਂ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਆਬਾਦੀ ਵਾਲੇ ਸੂਬੇ ਓਂਟਾਰੀਓ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸੋਲ਼ਾਂ ਹਜਾਰ ਸੱਤ ਸੌ ਤੇਰਾਂ ਨਵੇਂ ਕੂੜ ਮਾਮਲੇ ਰਿਕਾਰਡ ਤੋੜ ਸੰਖਿਆ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਕਿਊਬਕ ਸੂਬੇ ਵਿਚ ਸੋਲ਼ਾਂ ਹਜਾਰ ਚਾਰ ਸੌ ਇਕਾਹਠ ਮਾਮਲੇ ਨਵੇਂ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਅਤੇ ਕਿਊਬਕ ਸੂਬੇ ਵਿੱਚ ਇਕੱਤੀ ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਕਰਫਿਊ ਵੀ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

ਸੂਬੇ ਵਿੱਚ ਕੋਰੋਨਾ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਵਾਧਾ ਹੋ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤੇ ਹੁਣ ਜੋ ਲੋਕ ਕਰਫਿਊ ਦੀ ਉਲੰਘਣਾ ਕਰਨਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਜ਼ਾਰ ਡਾਲਰ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਛੇ ਹਜ਼ਾਰ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਡਾਲਰ ਤੱਕ ਦਾ ਜੁਰਮਾਨਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪੰਜ ਲੱਖ ਅਠੱਤਰ ਹਜਾਰ ਨਵੇਂ ਕਾਨੂੰਨਾਂ ਮਾਮਲੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ ਜੋ ਕਿ ਇਕ ਦਿਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਕੀਤੇ ਗਏ ਉਰਦੂ ਵੇਰੀਅੰਟ ਦੀ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫੇਰ ਤੋਂ ਕੋਰੂਨਾ ਕਿ ਸੂਬੇ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਵੱਡਾ ਵਾਧਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤੇ ਅਮਰੀਕਾ ਬ੍ਰਿਟੇਨ ਅਤੇ ਕਹਿੰਦਾ ਵਰਗੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਦਾ ਵੱਡਾ ਨੁਕਸਾਨ ਵੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.