ਜਦੋਂ ਆਸਮਾਨ ਤੋਂ ਹੋਈ ਨੋਟਾਂ ਦੀ ਵਰਖਾ ਸੜਕ ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਲੁੱ ਟੇ ਪੈਸੇ

Uncategorized

ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਹਰ ਇਨਸਾਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਦਿਨ ਅਸਮਾਨ ਤੋਂ ਨੋਟਾਂ ਦੀ ਵਰਖਾ ਹੋਵੇ ਪਰ ਇਹ ਅਸਲ ਵਿਚ ਪਰ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਅਸਮਾਨ ਤੋਂ ਨੋਟਾਂ ਦੀ ਵਰਖਾ ਹੁੰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ ਫਿਲਹਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੋਟਾਂ ਦੀ ਬਾਰਿਸ਼ ਕਿਸ ਨੇ ਕੀਤੀ ਇਸ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੱਚਾਈ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਨੋਟਾਂ ਦੀ ਬਰਸਾਤ ਨੂੰ ਲੁਕਦੇ ਹੋਏ ਲੋਕ ਨਜ਼ਾਰੇ ਆ ਰਹੇ ਨੇ ਪੈਸਿਆਂ ਦੀ ਬਰਸਾਤ ਹੁੰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸੜਕ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਭੀੜ ਪੈਸੇ ਲੁੱ ਟ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਫਿਲਹਾਲ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰ ਰਹੀ ਹੈ ਚਾਲੀ ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਬਾਰੇ ਇਸ ਨੂੰ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਵੀ ਕੀਤਾ ਮਿਆਮੀ ਜਿੱਥੇ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਦ੍ਰਿਸ਼ ਸਾਹਮਣੇ ਐਸੇ ਵੈਸੇ ਉੱਡ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰਾਂ ਵਿਚ ਖਿੜਕੀਆਂ ਰਾਹੀਂ ਦਾਖਿਲ ਖੋ ਗਏ ਸੀ

ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਦੋ ਤਿੰਨ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਲੋਕ ਇਮਾਰਤ ਦੇ ਡਿੱਗ ਰਹੇ ਪੈਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਕਾਫ਼ੀ ਹੈਰਾਨ ਕਈ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੇ ਇਸ ਤੇ ਕੁਮੈਂਟ ਕੀਤੇ ਇਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਸੁਪਨਾ ਸੱਚ ਹੋਣ ਵਰਗਾ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਕ ਹੋਰ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਮੇਰੇ ਸਾਹਮਣੇ ਵੀ ਨੋਟਾਂ ਦੀ ਵਰਖਾ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਦ੍ਰਿਸ਼ ਮੇਰੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਵਰਗਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.