ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਚੰਨੀ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਹੁਣ ਕੀਤਾ ਇਹ ਐਲਾਨ

Uncategorized

ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖ਼ਬਰੀ ਸਿੱਧਾ ਇੰਨੀ ਹਜ਼ਾਰ ਵਧੇਗੀ ਪੈਨਸ਼ਨ ਦੋਸਤ ਖ਼ਬਰ ਕੀ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਜਾਣਨ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਣ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਹੁਣ ਫਰੀਡਮ ਫਾਈਟਰਜ਼ ਦੀ ਜਿਹੜੀ ਕਿ ਪੈਨਸ਼ਨ ਸਿੱਖੀ ਉਹ ਵੀ ਵਧਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਇਹ ਵਾਧਾ ਮਹਿੰਗਾਈ ਰਾਹਤ ਚ ਵਾਧੇ ਤੋਂ ਹੋਇਆ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਸਾਰੀਆਂ ਬੈਂਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਪੈਨਸ਼ਨ ਵਾਧੇ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਦਾ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਪਾਲਣ ਕਰਨ ਅਤੇ ੳੁਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਸੁਤੰਤਰਤਾ ਸੈਨਾਨੀ ਪੈਨਸ਼ਨ ਭੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਮਹਿੰਗਾਈ ਰਾਹਤ ਦੀਆਂ ਸੋਧਾਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਜੁਲਾਈ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਤੋਂ ਲਾਗੂ ਹੋਣਗੀਆਂ

ਇਸ ਵਾਧੇ ਦੇ ਨਾਲ ਫਰੀਡਮ ਫਾਈਟਰਜ਼ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਿਹੜੀ ਪੈਨਸ਼ਨ ਆ ਉਹ ਤਿੰਨ ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਨੌੰ ਹਜਾਰ ਚਾਰ ਤੱਕ ਵਧੇਗੀ ਇਕ ਜੁਲਾਈ ਤੋਂ ਪੰਜ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦਾ ਏਰੀਅਰ ਵੀ ਏ ਜਿਹੜਾ ਕੀ ਮਿਲੇਗਾ ਤਿੱਨ ਫ਼ੀਸਦੀ ਵਾਧਾ ਗੌਰਮਿੰਟ ਆਫ ਇੰਡੀਆ ਚ ਇਹ ਨਾਸਿਕ ਰਾਜੂ ਨੇ ਉਹ ਮਨਿਸਟਰੀ ਦੇ ਅਠਾਈ ਜੁਲਾਈ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਦੇ ਲੈਟਰ ਦਾ ਉਲੇਖ ਕਰਨ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

ਦੋ ਸੁਤੰਤਰਤਾ ਸੈਨਾਨੀ ਪੈਨਸ਼ਨ ਭੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਜੁਲਾਈ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਤੋਂ ਉਣੱਤੀ ਪਰਸੈਂਟ ਮਹਿੰਗਾਈ ਰਾਹਤ ਦਾ ਪੇਮੇਂਟ ਕਰਨ ਸਬੰਧੀ ਹੈ ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਜੁਲਾਈ ਦੋ ਪੰਜ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦਾ ਏਰੀਅਰ ਵੀ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਮਿਲੇਗਾ ਤਿੱਨ ਫ਼ੀਸਦੀ ਵਾਧਾ ਗੌਰਮਿੰਟ ਆਫ ਇੰਡੀਆ ਚ ਇਹ ਨਾਲ ਸ਼ੇਖਰ ਰਾਜੂ ਨੇ ਹੋਮ ਮਨਿਸਟਰੀ ਦੇ ਅਠਾਈ ਜੁਲਾਈ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਦੇ ਲੈਟਰ ਦਾ ਉਲੇਖ ਕਰਨ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਦਿੱਤਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.