ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਨਵੀਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਦੀ ਤੀਜੀ ਸਕੀਮ

Uncategorized

ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਜੋ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਦੀ ਤੀਜੀ ਸਕੀਮ ਹੈ ਕਿਹੜੇ ਲੋਕੀਂ ਫਾਰਮ ਭਰ ਸਕਦੇ ਨੇ ਫਾਰਮ ਕਿਵੇਂ ਭਰਨਾ ਅਤੇ ਕਿੱਥੇ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਵਾਉਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਪੀਡੀਐਫ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ ਇਹ ਤਾਂ ਪੀਡੀਐਫ ਫਾਰਮ ਏ ਤੁਸੀਂ ਸੁਵਿਧਾ ਕੇਂਦਰ ਦੇ ਵਿਚੋਂ ਵੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਿਹੜੀ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚ ਇਹ ਤੀਜੀ ਸੀ ਇਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਬਣਿਆ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦੈ

ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਵਿਚ ਕੀ ਕਿਸਡੇਸਨ ਹੈਂ ਇਹ ਸਾਈਕਲ ਸਕੀਮ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਵਰਕਰਾ ਉਸਦੀ ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਬੋਰਡ ਦੀ ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਕੰਪਲੀਟ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੱਚੇ ਹੀ ਇਸ ਸਕੀਮ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਨੇ ਪਰ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਨੌਮੀ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਬਾਰ੍ਹਵੀਂ ਕਲਾਸ ਦੇ ਬੱਚੇ ਜਿਹੜੇ ਇਸ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਨੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਾਂ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਫਾਰਮ ਕਿਵੇਂ ਭਰਨਗੇ

ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਸੇਵਾ ਕੇਂਦਰ ਤੇ ਟਿੱਕ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਸੇਵਾ ਕੇਂਦਰ ਤੇ ਟੇਕ ਕਰਦਿਆਂ ਵਿਸਤਾਰ ਜਰਨਲ ਇਨਫਰਮੇਸ਼ਨ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਚਰਨ ਇਨਫਰਮੇਸ਼ਨ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਬੈਨੀਫਿਸ਼ਰੀ ਨੇਮ ਪਾ ਦੇਣਾ ਹੈ ਫਾਦਰ ਨੇਮ ਦੇ ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਇੱਥੇ ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ ਟਾਈਪ ਔਫ ਵਰਕ ਇਨਫੋਰਮੇਸ਼ਨ ਪਾ ਦੇਣੀ ਹੈ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬੱਚੇ ਦਾ ਜਿਹੜਾ ਨੌਵੀਂ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਬਾਰ੍ਹਵੀਂ ਤਕ ਜਿਹਡ਼ੇ ਪੜ੍ਹਦਾ ਬੱਚਾ ਤਾਂ ਉਹਦੇ ਵਿਚ ਬੱਚੇ ਦੀ ਡਿਟੇਲ ਪਾਉਣੀਆਂ ਹੈ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਬੈਂਕ ਡਿਟੇਲ ਪਾ ਦੇਣੀ ਹੈ ਜੇ ਤੁਹਾਡਾ ਫਾਰਮ ਜਿਹੜਾ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਇਸ਼ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਦੀ ਫੋਟੋ ਕਾਪੀ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਲਾ ਦੇਣੀ ਹੈ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਆਪਣਾ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਜਿਸ ਦੇ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.