ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਦੀ ਦੂਜੀ ਸਕੀਮ

Uncategorized

ਇਸ ਖਬਰ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਦੀ ਦੂਜੀ ਸਕੀਮ ਕਿੱਥੇ ਫਾਰਮ ਭਰਨੇ ਨੇ ਕਿੱਥੇ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਵਾਉਣਾ ਸਾਰੀ ਡਿਟੇਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਹਰੇਕ ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਬੋਰਡ ਦੀ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਮੈਂਬਰਸ਼ਿਪ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇ ਉਹੋ ਹੀ ਇਸ ਇਸ ਸਕੀਮ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਨੇ ਦੂਸਰਾ ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਵਿੱਚ ਲੜਕੀ ਦੇ ਜਨਮ ਸਮੇਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦੋ ਲਡ਼ਕੀਆਂ ਲਈ ਬੋਰਡ ਵੱਲੋਂ ਇਕਵੰਜਾ ਹਜਾਰ ਰੁਪਏ ਫਿਕਸ ਡਿਪੌਜ਼ਿਟ ਲੜਕੀ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਮ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ

ਫਿਕਸਡ ਡਿਪੋਜ਼ਿਟ ਰਸ਼ੀਦ ਐੱਫਡੀਆਈ ਸਕੱਤਰ ਬੋਰਡ ਦੇ ਨਾਂ ਤੇ ਪਲੱਜ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਮੈਚਿਓਰਿਟੀ ਸਮੇਂ ਐਫਡੀਏ ਦੀ ਰਕਮ ਰਿਲੀਜ਼ ਕਰਨ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਸਕੱਤਰ ਬੋਰਡ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਅਧਿਕਾਰਤ ਕੀਤੇ ਗੀਤਕਾਰੀ ਨੂੰ ਹੋਵੇਗਾ ਇਕਵੰਜਾ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਅਠਾਰਾਂ ਸਾਲ ਲਈ ਐਫਡੀਆਈ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇਗੀ

ਜਿਸ ਉਪਰੰਤ ਜਿੰਨੀ ਦੇਰ ਤੱਕ ਲੜਕੀ ਦੀ ਸ਼ਾਦੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਉਤਨੀ ਦੇਰ ਤਕ ਐਫਡੀਆਈ ਵੇਗ ਸਾਲੀ ਨਿਊ ਕਰਵਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ ਤੁਸੀਂ ਫਾਰਮ ਭਰ ਕੇ ਜਿਹੜਾ ਆਪਣੇ ਨੇਡ਼ੇ ਦੇ ਸੁਵਿਧਾ ਕੇਂਦਰ ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਕਿਰਤ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਦੇ ਕੋਲ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਵਾ ਦੇਣਾ ਠੀਕ ਹੈ ਪਰ ਇਹਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਲਾਦਿਨ ਤੇ ਲੜਕੀ ਜਿਹੜੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਤੁਸੀਂ ਲਾ ਦੇਣਾ ਸੀ ਤਾਂ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੈਗਾ ਇਹਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਅਪਣੇ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਦੀ ਫੋਟੋ ਕਾਪੀ ਲਗਾ ਦੇਣੀਆਂ ਇਹ ਫਾਰਮ ਭਰ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਵਾ ਦੇਣ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.