NRIs ਕਿਵੇਂ ਕਰਨ ਆਪਣੇ ਤੇ ਚਲਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੀ ਪੈਰਵੀ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਸਲਿਆਂ ਤੇ ਖ਼ਾਸ ਗੱਲ

Uncategorized

ਅੱਜ ਜਿਸ ਦੇ ਉੱਪਰ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਾਂਗੇ ਉਹ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਹੀਂ ਕਈ ਵਾਰ ਇੰਡੀਆ ਵਿਚੋਂ ਆ ਕੁਛ ਜਿਹੜੇ ਨੇ ਕੇਸ ਵੀ ਦਰਜ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਜਾਂ ਫ਼ਿਰ ਲੜਾਈ ਝਗੜਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿਸੇ ਨੇ ਤੁਹਾਡੀ ਰਿਪੋਰਟ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਜ਼ਮੀਨੀ ਮਸਲਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਸਦੀ ਜਿਹੜੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਆਜਡ਼ੀ ਦਾਉ ਪੇਚ ਮੇਰੇ ਉਹ ਸਾਨੂੰ ਕਈ ਵਾਰੀ ਬਾਹਰ ਬੈਠਣ ਨ੍ਹੀਂ ਪਤਾ ਹੁੰਦੈ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਉੱਥੇ ਬੈਠੇ ਇੱਥੇ ਦੇ ਕੇਸ ਨੂੰ ਹੈਂਡਲ ਕਰੀਏ

ਜਾਂ ਫਿਰ ਅਸੀਂ ਕਿਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਪੈਰਵੀ ਕਰੀਏ ਇਸ ਲਈ ਅੱਜ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਟੌਪਿਕ ਡਿਸਕਸ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਆ ਗਿਆ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਵੀ ਏਦਾਂ ਦਾ ਸਵਾਲ ਹੋਵੇ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਇਸ ਰਿਲੇਟਿਡ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਟੱਡੀ ਵੀਜ਼ਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਹੜਾ ਸਪਾਊਸ ਵੀਜ਼ਾ ਲੱਗਦਾ ਉਹਦੇ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੇ ਚੱਕਰ ਵਿਚ ਕਈ ਕ੍ਰਾਈਮ ਹੋ ਰਹੇ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ

ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਰਿਲੇਟਿਡ ਵੀ ਕੁਝ ਸਵਾਲ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਹੋਰ ਵੀ ਸਵਾਲ ਕੱਢਦਿਆਂ ਦੁੱਧ ਵਿੱਚ ਆ ਬੈਠੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਸਾਨੂੰ ਪੁੱਛ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਹਰਿਆਣਾ ਪੰਜਾਬ ਹਰਿਅਾਣਾ ਹਾੲੀ ਕੋਰਟ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਵਕੀਲ ਸੀਨੀਅਰ ਵਕੀਲ ਨੇ ਹਾਲਾਂਕਿ ਮੱਲਣ ਸਭ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੇ ਮੱਲਣ ਸਾਬ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਨੇ ਮੱਲਣ ਸਾਬ ਕਹਿੰਦੇ ਕਿ ਬਹੁਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਾਰੀਫ਼ ਨਾ ਕਰਿਆ ਕਰੋ ਕੰਮ ਤੋਂ ਤਾਰੀਫ਼ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਾਕੀ ਦੀ ਖਬਰ ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਲਿੰਕ ਉੱਪਰ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਜੇ ਕੋਈ ਵੀ ਛੋਟਾ ਸਵਾਲ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਜਿਹੜੇ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਨੰਬਰ ਚੱਲ ਰਹੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਪਰ ਹੋਣ ਕਰ ਕੇ ਆਪਣਾ ਜਵਾਬ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.