ਦਿਲਰੋਜ ਕੌਰ ਦੀ ਨਾਨੀ ਨੇ ਰੋ ਰੋ ਕੇ ਕੀਤੀ ਅਰਦਾਸ ਨੀਲਮ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਬਦ ਦੁਆਵਾ

Uncategorized

ਰੋਂਦੀ ਕੁਰਲਾਂਦੀ ਇਨਸਾਫ਼ ਮੰਗਦੀ ਇਹ ਆਵਾਜ਼ ਦਿਲਰੋਜ਼ ਦਿੁ ਨਾਨੀ ਹੈ ਕਾਫੀ ਸਮਾਂ ਬੀਤਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਚ ਉਨਾਂ ਨੂੰ ਹੁਣ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਨਸਾਫ਼ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ ਤਾਂ ਰੋ ਰੋ ਕੇ ਉਹ ਇਨਸਾਫ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਦਿਲਰੋਜ਼ ਨੂੰ ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਤੋਂ ਗਏ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਤੇ ਇਨਸਾਫ਼ ਦੀ ਕਿਰਨ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆ ਰਹੀ ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਤੱਕ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਪਹੁੰਚ ਚੁੱਕੀ ਹੈ

ਦਿਲਰੋਜ਼ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ਼ ਦੇਣ ਦੀ ਗੱਲ ਦੱਸ ਅਤੇ ਪੰਦਰਾਂ ਦਿਨ ਦੇ ਦਰਮਿਆਨ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਪਰ ਹੁਣ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਕਿਸ ਨੂੰ ਫਾਂ ਸੀ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਹੋਵੇਗੀ ਮੁਸਲਿਮ ਨਾਮ ਦੀ ਗਵਾਂਢਣ ਨੂੰ ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੀ ਸਜ਼ਾ ਮਿਲਣੀ ਹੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਮਾਸੂਮ ਤੇ ਨਿਰਦੋਸ਼ ਨੂੰ ਜਿਸ ਬੇਰ ਹਿਮੀ ਨਾਲ ਖ਼ ਤ ਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਉਹ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਵੀ ਬਰਦਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਘਰ ਦੀ ਵੱਡੀ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ

ਕਿ ਬੱਚੇ ਸਾਡੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਨਸਲਾਂ ਨੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਨਾਮ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣਗੇ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖ਼ਤਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਮਾਪਿਆਂ ਦਾ ਕੀ ਹਾਲ ਹੁੰਦਾ ਉਹ ਸਭ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਹੀ ਚੁੱਕੇ ਹੋ ਦਿਲਰੋਜ਼ ਦੀ ਦਾਦੀ ਅਤੇ ਨਾਨੀ ਸੀ ਤੁਸੀਂ ਸੁਣਦੇ ਹੋਏ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੀ ਸੁਣੇ ਹੋਣੀ ਐਂ ਕਿਵੇਂ ਆਪਣਾ ਦੁੱਖ ਵੀ ਬਿਆਨ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ ਰੂਸ ਦੇ ਦਾਦਾ ਜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਦਾਦੀ ਜੀ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਜ਼ਰੂਰ ਗਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਉਹ ਹਰ ਵਾਰ ਇਹੀ ਕਹਿੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਕਿ ਇਹ ਸੁੰਨ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਦਰਦ ਬਿਆਨ ਕਰਨਾ ਨਹੀਂ ਆ ਰਿਹਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.