ਰਾਸ਼ਨ ਡਿੱਪੂ ਹੋਲਡਰ ਖਾਲੀ ਅਸਾਮੀਆਂ ਦੀ ਭਰਤੀ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਖਾਲੀ ਪਈਆਂ ਡੀਪੂ ਅਸਾਮੀਆਂ ਨੂੰ ਭਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸੇ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਭਰਤੀ ਕੱਢਿਆ ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅਪਲਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਜੇ ਉਸਦੇ ਲਈ ਕੀ ਯੋਗਤਾ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਜਿਸ ਦਾ ਲਿੰਕ ਅਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦੇ ਦਵਾਂਗੇ ਤੁਸੀਂ ਉਥੋਂ ਜਾ ਕੇ ਇਸ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹ ਲੈਣਾ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਾਂਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਿਚ ਇਹ ਦੇਖੋ ਨੇਟਸ ਇਨਫਰਮੇਸ਼ਨ ਨਿਊਜ਼ ਪ੍ਰੈੱਸ ਰਿਲੀਜ਼ ਵੇਖੋ ਤੀਜੇ ਨੰਬਰ ਤੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ

ਮਿਸਟਰਸ ਨਿਊ ਰਾਸ਼ਨ ਡਿਪੂ ਵਿਕੈਂਸੀ ਇਸਦੇ ਉੱਤੇ ਦੱਬ ਦੇਣਾ ਜਦੋਂ ਇਸ ਦੇ ਉੱਤੇ ਦੱਬੋਗੇ ਤੇ ਫਿਰ ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਪੀਡੀਐਫ ਫੈਲਾ ਜਾਵੇਗੀ ਤੇ ਉਸ ਉਪਰ ਕਲਿੱਕ ਕਰ ਦੇਵਾਂਗਾ ਤੇ ਫੇਰ ਉਹ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਮੰਗੇਗਾ ਤੁਸੀਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰ ਲੈਣਗੇ ਤੇ ਫੇਰ ਉਸ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹ ਲਓ ਤੇ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਐਫ ਡੀ ਐਫ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋਗੇ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਵਿਕੈਂਸੀ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਇਸਦੇ ਇਕੱਲੇ ਇਕੱਲੇ ਬਲਾਕ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਹੋਏਗਾ

ਜਿਵੇਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਆਪਾਂ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਵਿਚ ਫਤਿਹਗਡ਼੍ਹ ਚੂਡ਼ੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਵਿਕੈਂਸੀ ਪਈਆਂ ਹਨ ਤੇ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀ ਦੇਖੋਂਗੇ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿਚ ਕੁੱਲ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਾਰਾਂ ਵਕੈਂਸੀਆਂ ਪਈਆਂ ਹਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਤੇ ਜਿਹੜਾ ਤੁਹਾਡਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਹੋਵੇਗਾ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿ ਕਿੰਨੀਆਂ ਸੀਟਾਂ ਹਨ ਤੇ ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਜਾ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਅਪਲਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਡੀਪੂ ਹੋਲਡਰ ਦੀਅਾਂ ਵਕੈਂਸੀਆਂ ਮਿਲ ਸਕਣ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.