ਹੁਣ ਬਾਰਾਂ ਕਰੋੜ ਦੀ ਗੱਡੀ ਚ ਬੈਠਣਗੇ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ

Uncategorized

ਦੇਸ਼ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਉਤੇ ਬਾਰਾਂ ਕਰੋੜ ਦੀ ਕਾਰ ਵਿਚ ਸਵਾਰੀ ਕਰਨਗੇ ਮਰਸਡੀਜ਼ ਮੇਬੈਕ ਐੱਸ ਛੇ ਸੌ ਦੇ ਬਖਤਰਬੰਦ ਗੱਡੀਆਂ ਨਾਲ ਸਜੇ ਕਾਫਿਲੇ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣੇਗੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਾਫਲੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਖਾਸੀਅਤ ਇਸ ਉਤੇ ਗੋ ਲੀ ਫੇਰ ਬੰ ਬ ਧ ਮਾ ਕੇ ਦਾ ਵੀ ਕੋਈ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਇਸ ਗੱਡੀ ਚ ਹੋਰ ਕਈ ਖੂਬੀਆਂ ਹਨ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਮੇਬੈਕ ਐੱਸ ਛੇ ਸੌ ਪੰਜਾਹ ਨੂੰ ਰੇਂਜ ਰੋਵਰ ਵੋਗ ਅਤੇ ਟੋਇਟਾ ਲੈਂਡਕਰੂਜ਼ਰ ਤੋਂ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਰੂਸ ਦੇ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਵਲਾਦੀਮੀਰ ਪੂਤਿਨ ਦੀ ਭਾਰਤ ਯਾਤਰਾ ਦਰਾਨ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਇਸ ਕਾਰ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਨਾਮੀ ਗਾਇਕ ਛੇ ਸੌ ਪੰਜਾਹ ਗਾਰਡ ਵੀਰਵਾਰ ਦੱਸ ਲੈਵਲ ਪ੍ਰੋਟੈਕਸ਼ਨ ਦੇ ਨਾਲ ਲੇਟੈਸਟ ਫੈਸਿਲਿਟੀ ਮਾਡਲ ਹੈ ਮਰਸਡੀਜ਼ ਮੇਬੈਕ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਐੱਸਛੇ ਸੌ ਗਾਰਡ ਸਾਢੇ ਦਸ ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀ ਸੀ ਇਸ ਵਿੱਚ ਇਸ ਛੇ ਸੌ ਪੰਜਾਹ ਦੀ ਕੀਮਤ ਬਾਰਾਂ ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਦੂਜੇ ਕੇਸ ਵਿਚ ਸਕਿਓਰਿਟੀ ਲੈਵਲ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

ਹੁਣ ਤੱਕ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਹੈ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਸਪੈਸ਼ਲ ਪ੍ਰੋਟੈਕਸ਼ਨ ਗਰੁੱਪ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੋੜਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਦਿਆਂ ਇਹ ਤੈਅ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਉਸ ਆਖਿਆ ਕਰੇ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਨਿਭਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

ਜਾਂ ਨਹੀਂ ਮਰਸਡੀਜ਼ ਮੇਬੈਕ ਐੱਸ ਛੇ ਸੌ ਪੰਜਾਹ ਗਾਰਡ ਸੇਨ ਸਾਰੀਆਂ ਜ਼ੀਰੋ ਲੀਟਰ ਟਵਿਨ ਟਰਬੋ ਵੀ ਬਾਰਾਂ ਮਨੋਰੰਜਨ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ ਪਾਵਰ ਅਤੇ ਨੌੰ ਸੌ ਐਨਐਮ ਦਾ ਟਾਰਕ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਇਹ ਗੱਡੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਇੱਕ ਸੌ ਸੱਠ ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਪ੍ਰਤੀ ਘੰਟਾ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਤੇ ਤੋੜ ਸਕਦੀ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.