ਜ਼ਰੂਰੀ ਸੂਚਨਾ 31 ਸਤੰਬਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰ ਲਵੋ ਇਹ 4 ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ

Uncategorized

ਕਿ ਹੁਣ ਤਿੰਨ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਤਿੰਨ ਤੋਂ ਚਾਰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਥੋਨੂੰ ਇਕੱਤੀ ਦਸੰਬਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਛਤਾਵਾ ਰਹੂਗਾ ਥੋਨੂੰ ਕਈ ਸਹੂਲਤ ਐਸੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਉਹ ਸਹੂਲਤਾਂ ਲੈਣ ਤੋਂ ਵਾਂਝੇ ਰਹਿ ਜਾਣਗੇ ਪਹਿਲੀ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਆਈਟੀਆਰ ਦੀ ਜਿਹੜੀ ਆਈਟੀਆਰ ਇਨਕਮ ਟੈਕਸ ਰਿਟਰਨ ਫਾਈਲ ਦੀ ਇਹਨੂੰ ਜਿਹੜਾ ਇਕੱਤੀ ਦਸੰਬਰ ਤੱਕ ਭਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਧਾ ਨਹੀਂ ਕਰਤੂਤਾਂ ਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਚ ਦਿੱਕਤ ਹੋ ਜਾਊਗੀ

ਦੀ ਆਖਰੀ ਤਰੀਕ ਇਕੱਤੀ ਦਸੰਬਰ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਰੂਸ ਦਾ ਅਗਲਾ ਦੱਸਦਿਆਂ ਦੂਜਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਜਿਹੜਾ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰਨ ਉਹ ਜੀਵਨ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਜੀਵਨ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਗੇਟ ਤੋਂ ਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਾਉਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹਰ ਵਰਗ ਨੂੰ ਅਪਡੇਟ ਕਰਾਉਣਾ ਪੈਂਦਾ ਉਹਦੀ ਦੀ ਆਖਰੀ ਤਰੀਕ ਇਕੱਤੀ ਦਸੰਬਰ ਹੁੰਦੇ ਦੋਸਤੋ ਇਕੱਤੀ ਦਸੰਬਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਆਪਣਾ ਅਪਡੇਟ ਕਰੋ ਅਰੁਣਾ ਚੱਢਾ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਡਿਸਕਾਊਂਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਉਂਦਿਆਂ ਉਸ ਨੂੰ ਜੇਕਰ ਉਹਦੇ ਨਾਲ ਤਡ਼ਕੇ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ਿਆ ਹੋਇਆ

ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਆਉਂਦੀ ਰਹੀ ਤੇ ਦੋਸਤੋ ਹੁਣ ਸਭ ਨੂੰ ਪਤੈ ਕਿ ਨਵਾਂ ਸਾਲ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਜ਼ਰੂਰੀ ਅਪਡੇਟਾਂ ਨੇ ਤੇ ਤੀਜੀ ਤੇ ਆਖ਼ਰੀ ਅਪਡੇਟ ਜਿਹੜੀ ਹੈ ਉਹ ਹੈ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਯੂ ਐੱਨ ਏ ਨਾਲ ਲਿੰਕ ਕਰਵਾਉਣਾ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਇਹ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਇਹ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਯੂਐਨ ਨਾਲ ਲਿੰਕ ਕਰਵਾਉਣਾ ਹੁੰਦੈ ਤਾਂ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਤਰੀਕੇ ਦੀ ਸਕੀਮ ਦਾ ਹਰ ਤਰੀਕੇ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਦਾ ਜਿਹੜਾ ਪੈਦਲ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤੇ ਇਸ ਦੀ ਲਾਸਟ ਇਹਨੂੰ ਜਿਹੜਾ ਇਹਨੂੰ ਲਿੰਕ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਤਰੀਕ ਵੀ ਆਖ਼ਰੀ ਤਰੀਕ ਜਿਹੜੀਆਂ ਇਕੱਤੀ ਦਸੰਬਰ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.