E-SHARM ਕਾਰਡ ਦੇ ਫ਼ਾਇਦੇ ਇਹ ਫ਼ਾਇਦੇ ਅਜੇ ਤਕ ਨੀ ਦੱਸੇ ਹੋਣੇ ਕਿਸੇ ਨੇ

Uncategorized

ਦੋਸਤੋ ਤਾਂ ਦੱਸੇ ਕਿ ਹੁਣ ਈਸਰਮ ਕਾਰਡ ਦੇ ਅਜਿਹੇ ਫ਼ਾਇਦੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਜਿਹੜੇ ਅੱਜ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਨੇ ਦੱਸੇ ਹੋਣੇ ਇਹ ਜਿਹੜੇ ਫਾਇਦੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਣਗੇ ਵੱਡੇ ਦੋ ਫਾਇਦੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਈਸਰਮ ਕਾਰਡ ਦੱਸੇ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਪਹਿਲਾ ਵੱਡਾ ਫ਼ਾਇਦਾ ਇਸ ਦਾ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਈਸਰਮ ਕਾਰਡ ਦੇ ਵਿਚੋਂ ਦੋ ਲੱਖ ਤੱਕ ਦਾ ਐਕਸੀਡੈਂਟਲ ਜਿਹੜਾ ਮੁਅਾਵਜ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ ਪੈਸੇ ਮਿਲਣਗੇ ਹਾਂ

ਕਹਿ ਲਓ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਈਸਰਮ ਕਾਰਡ ਦੇ ਤਹਿਤ ਦੂਜਾ ਜਿਹੜਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਫਾਇਦਾ ਇਸਦਾ ਮਿਲਣ ਲੱਗਿਆ ਉਹ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਈਸਰਮ ਕਾਰਡ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਭੱਤਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾਏਗਾ ਜੀ ਹਾਂ ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਜਿਹੜੇ ਨੌਜਵਾਨ ਜਿਹੜੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਜਿਹੜੇ ਮੁੰਡੇ ਜੋ ਵੀ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ ਫਿਰਦੇ ਨੇ ਘੁੰਮਦੇ ਵਿਹਲੇ ਫਿਰਦੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ ਭੱਤਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾਏਗਾ ਦੋ ਇਹ ਵੱਡੇ ਜਿਹੜੀਆਂ ਨੇ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀਆਂ ਨੇ ਦੋ ਵੱਡੇ ਫ਼ੈਸਲੇ ਨੇ

ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਲਏ ਗਏ ਨੇ ਇਹ ਜਿਹੜੇ ਅਨਾਊਂਸਮੈਂਟ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਨੇ ਈਸਰਮ ਕਾਰਡ ਦੇ ਤਹਿਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਫਾਇਦੇ ਮਿਲਣਗੇ ਤੋਂ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਖਬਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਨਿਕਲ ਕਿਆ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਇਹ ਈਸਰਮ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਐਡਿਟ ਕਾਰਡ ਪਰੂਫ਼ ਵਜੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ ਪਛਾਣ ਪੱਤਰ ਵਜੋਂ ਵੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ ਕਿਉਂਕਿ ਦੇਖਣ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਿਲਕੁਲ ਓਦਾਂ ਦਾ ਹੀ ਲੱਗਦਾ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.