ਪੰਜਾਬੀ ਕੁੜੀ ਨੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾ ਕੇ ਕੀਤਾ ਬੇਡ਼ਾ ਗਰਕ

Uncategorized

ਹਰਮਨਦੀਪ ਦੀ ਪਤਨੀ ਇੱਕ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇ ਅਤੇ ਉਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸੋਚਿਆ ਕਿ ਮੈਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਬੰਨ੍ਹ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ ਹਰਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਤੇ ਪੂਰਾ ਭਰੋਸਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਹਰ ਇੱਕ ਗੱਲ ਮੰਨੇਂਗੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਨਾਲ ਕਦੇ ਵੀ ਉਸ ਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦੇ ਕੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ ਹਰਮਨਦੀਪ ਨੇ ਕਦੇ ਸੁਪਨੇ ਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੋਚਿਆ ਹੋਣਾ

ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਇਕ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਦੋ ਅਜਿਹੇ ਵੱਡੇ ਧੋਖੇ ਦੇ ਜਿਸ ਨੂੰ ਝੱਲਣਾ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੋਵੇਗਾ ਦੋ ਹਜਾਰ ਦੱਸ ਵਿਚ ਹਰਮਨਦੀਪ ਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਚਾਰ ਸਾਲ ਇਕੱਠੇ ਰਹੇ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੋਚਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਭਵਿੱਖ ਸੁਧਾਰਨ ਦੇ ਲਈ ਕਹਿਣਾ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਇਆ ਜਾਵੇ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਰਜਨੀ ਉਰਫ ਜੋਤੀ ਜਿਸਨੂੰ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ

ਉਹ ਬਾਹਰ ਚਲੀ ਗਈ ਆਈਲੈੱਟਸ ਹਰਮਨਦੀਪ ਨੇ ਪੂਰਾ ਪੈਸਾ ਲਾਇਆ ਤਕਰੀਬਨ ਸੋਲ਼ਾਂ ਲੱਖ ਦਾ ਖਰਚ ਆਇਆ ਸੀ ਪਰ ਹੁਣ ਪਤਾ ਲੱਗ ਹੈ ਕਿ ਬਿਨਾਂ ਤਲਾਕ ਦਿੱਤੇ ਹੀ ਉਸ ਦੀ ਬਾਹਰ ਜਾ ਕੇ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਹਰਮਨਦੀਪ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅਜਿਹੀ ਸੱਟ ਵੱਜੀ ਧੋਖਾ ਮਿਲਿਆ ਅਤੇ ਹੁਣ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਹੋਵੇ ਉਹ ਵੀ ਉੱਥੇ ਜਾ ਕੇ ਦੂਸਰਾ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਅਤੇ ਦੋ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਮਾਂ ਤੂੰ ਬਣ ਕੇ ਕਰੀਬ ਸੋਲ਼ਾਂ ਲੱਖ ਰੁਪਿਆ ਵਗਾਹ ਕੇ ਬਾਹਰ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਹਰਮਨਦੀਪ ਦੀ ਮੈਨੂੰ ਪਰ ਅੱਜ ਉਹ ਸਿਰਫ਼ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਕਾਫੀ ਦੁਖੀ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.