ਗੋਰਿਆਂ ਨੇ ਇਸ ਸਿੱਖ ਦੀ ਪੱਗ ਦਾ ਉਡਾਇਆ ਸੀ ਮਜ਼ਾਕ ਫੇਰ ਸਿੱਖ ਨੇ ਇੰਜ ਕੀਤਾ ਗੋਰਿਆਂ ਦਾ ਮੂੰਹ ਬੰਦ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੀ ਸ਼ਾਨ ਵੱਖਰੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਇਸ ਸ਼ਾਨ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਅੱਖ ਚੁੱਕਦਾ ਜਾਂ ਉਂਗਲ ਚੁੱਕਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਉਸ ਦਾ ਮੂੰਹ ਤੋੜਵਾਂ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਕਈ ਵਾਰ ਪੰਜਾਬੀ ਸਬਰ ਸੰਤੋਖ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਫਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਤੋੜਦੇ ਨੇ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਜ਼ਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਭੁੱਲ ਗਏ ਹੋਣ ਇਕ ਅਜਿਹੇ ਸਿੱਖ ਦੇ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣੂ ਕਰਾਵਾਂਗੇ ਜਿਸਦੇ ਚਰਚੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਨੇ ਤੇ ਇਸ ਸਿੱਖ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਸਾਡੀ ਸਿੱਖ ਕੌਮ ਦਾ ਸਿਰ ਮਾਣ ਨਾਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕਦੈ

ਇਕ ਸਿੱਖ ਜਿਸਦੇ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਗੋਰੇ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਉਸ ਦੀ ਪੱਗ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੁਮੈਂਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਤੇ ਉਸ ਕਮੈਂਟ ਦਾ ਚੁਬਾਰਾ ਇਸ ਸਿੱਖ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਕਦਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜੇ ਖ਼ੁਦ ਇਕ ਵੱਡੀ ਕਾਰ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਮਾਲਕ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੀਈਓ ਖ਼ੁਦ ਉਸ ਸਿੱਖ ਦੇ ਘਰ ਤੁਰ ਕੇ ਗਏ ਤੇ ਗੱਡੀ ਦੀਆਂ ਚਾਬੀਆਂ ਫੜਾਈਆਂ ਕੀ ਉਹ ਸਿੱਖ ਦਾ ਨਾਮ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਹ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣਿਆ ਜਿਹੜੀਆਂ ਗੱਡੀਆਂ ਉਸ ਨੇ ਖਰੀਦਿਆ ਹੈ

ਕਿ ਅੱਜ ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ ਉਸ ਦੀ ਵਾਹ ਵਾਹ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਵੇਖੋ ਇਸ ਰਿਪੋਰਟ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਛੱਪਰ ਫਾੜ ਕੇ ਉੱਪਰ ਵਾਲੇ ਨੇ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਇੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਵੀ ਸੁਣ ਕੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡਣੇ ਲਾਜ਼ਮੀ ਵੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਸ ਕਾਰ ਨੂੰ ਖਰੀਦਣ ਦੇ ਲਈ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅੱਡੀ ਚੋਟੀ ਦਾ ਜ਼ੋਰ ਲਗਾਇਆ ਜਦ ਇਸ ਸ਼ਖ਼ਸ ਨੇ ਇਹ ਕਾਰ ਇੱਕ ਨਹੀਂ

ਬਲਕਿ ਤਕਰੀਬਨ ਸੱਤ ਕਾਰਾਂ ਇਕੱਠੀਆਂ ਹੀ ਖ਼ਰੀਦ ਲਈਆਂ ਤਿੰਨ ਦੱਸਦਿਆਂ ਕਿ ਕੌਣ ਇਸ ਸਿੱਖ ਜਿਸਦੇ ਲਈ ਰੋਕ ਸਲੂਈਸ ਦੇ ਸੀਈਓ ਨੂੰ ਖੁਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਦੇ ਮਾਪਿਆ ਪਗੜੀ ਪਾ ਕੇ ਤੇ ਰੋਲ ਸਰੋਏ ਤੇ ਸਾਹਮਣੇ ਖਡ਼੍ਹੇ ਇਸ ਸ਼ਖ਼ਸ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਰੁਬੇਨ ਸਿੰਘ ਨੇ ਰੁਬੇਨ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਬ੍ਰਿਟੇਨ ਦਾ ਬਿਲ ਗੇਟਸ ਕਿਹਾ ਚਾਹੁੰਦੈ

ਉਹ ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੇ ਨਾਗਰਿਕ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨ ਹੈ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਆਖਿਰ ਰੁਬੇਨ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਖਰ ਕੀ ਜਿੱਤ ਰੁਬੇਨ ਸਿੰਘ ਨੇ ਇਕ ਕੋਲਾ ਤੇ ਤਕਰੀਬਨ ਸੱਤ ਰੋਲਸ ਰੋਇਸ ਕਾਰ ਖ਼ਰੀਦੀਆਂ ਅਤੇ ਇਸ ਨਵੇਂ ਕੁਲੈਕਸ਼ਨ ਦਾ ਨਾਮ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜਵੈਲਜ਼ ਕਲੈਕਸ਼ਨ ਵਾਈਸ ਦਿੱਤੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.