ਜਿਹੜੇ ਚਾਰ ਲੱਖ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਪੀਆਰ

Uncategorized

ਕੱਲ੍ਹ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਹੜੇ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਮੰਤਰੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਨੇ ਇਸ ਸਾਲ ਚਾਰ ਲੱਖ ਇੱਕ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪੲੇ ਦਾ ਟਾਰਗੇਟ ਸੀ ਛੇ ਚਾਰ ਲੱਖ ਇੱਕ ਹਜ਼ਾਰ ਨੂੰ ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੀਆਰ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਸਾਲ ਦੇ ਵਿਚ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੋਂ ਸਾਰੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਸੁਆਲ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਿਹੜੀਆਂ ਫਾਈਲਾਂ ਦਾ ਨਿਪਟਾਰਾ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਦੇਰ ਦੀ ਨਾਮ ਆਏ ਹੋਏ ਨੇ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਫਾਈਲਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰੋਸੈਸ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਪਰ ਫਾਈਨਲ ਰਿਜ਼ਲਟ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਕਿਸੇ ਦੀ ਮੈਂ ਐਡੀ ਗੱਲ ਤਕ ਫਾੲੀਲ ਪਹੁੰਚੀ ਹੈ ਕਿਸੇ ਦੀ ਕਿਸੇ ਥਾਂ ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਅਟਕੀ ਹੋਈ ਹੈ ਅਸੀਂ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਬੈਕ ਲੁੱਕ ਜਿਹੜਾ ਉਹ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵਿਚ ਸਖ਼ਤ ਪਿਆ ਹੋਇਆ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਮਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਚਿਡ਼ੀਆਂ ਫਾੲੀਲਾਂ ਦੀ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਿਪਟਾਰਾ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਨਵੰਬਰ ਦਿ ਜਿਹੜੀ ਰਿਪੋਰਟ ਸੀ

ਹਾਲਾਂਕਿ ਹੁਣ ਦਸੰਬਰ ਦਾ ਇਸ ਵਕਤ ਸੀ ਲਗਪਗ ਅਖੀਰਲੇ ਹਫ਼ਤੇ ਲੋੜ ਦਾਖ਼ਲ ਹੋਣ ਵਾਲਿਆਂ ਨਵੰਬਰ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਸੀ ਉਹਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਅਠਾਰਾਂ ਲੱਖ ਫਾੲੀਲਾਂ ਨੇ ਵਜੋਂ ਦੱਸੀਆਂ ਨੇ ਇਕੋ ਇਕ ਮਿਲੀਆਂ ਜਿਹੜੀਆਂ ਉਹ ਦੱਸੇਗਾ ਸੀ ਉਹ ਖੁਦ ਹੀ ਸਰਕਾਰੀ ਅੰਕੜਾ ਸੀਗਾ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨੇੜ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਨੇ ਰਫੂਜੀ ਵੀ ਨੇ ਜਿਹੜੇ ਚ ਅਸਥਾਈ ਸਵਾਲ ਵੀ ਨੇ ਕੁਝ ਸਪਾਊਸ ਫਾੲੀਲਾਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਪੈਂਡਿੰਗ ਪਈਆਂ ਨੇ ਕੈਨੇਡਾ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਪੀਐਲਪੀਏ ਇਹਦੇ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲਗਪਗ ਜੋ ਅੰਕੜ ਵਰਤਿਆ ਉਹ ਅੱਧ ਮਿਲੀਅਨ ਸ਼ਬਦ ਵਰਤਿਆ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.