ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਹੋ ਜਾਓ ਸਾਵਧਾਨ ਵਿਆਹ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਠੱ ਗੀਆ

Uncategorized

ਵੀਰ ਭੈਣ ਜਿਹੜੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਚਾਹਵਾਨ ਨੇ ਜਿਹੜੇ ਸਾਵਧਾਨ ਹੋ ਜਾਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਿਸਟਮ ਚ ਉਹਦੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਧੋਖਾ ਧੜੀਆਂ ਚੱਲਦੀਆਂ ਦੇਸੀ ਪਿਛਲੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇਸ ਉੱਤੇ ਅਸੀਂ ਚਰਚਾ ਵੀ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਾਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮਸਲੇ ਜਿਹੜੇ ਅਸੀ ਸੁਣਦੇ ਬੀ ਆ ਰਹੇ ਹਾਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੇਸ ਏਦਾਂ ਦੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਧੋਖਾ ਧੜੀ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਈਆਂ ਨੇ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀਆਂ ਵੀ ਕਰ ਲਈਆਂ ਕਈਆਂ ਦਾ ਮਾ ਡ ਰ ਵੀ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ

ਇਹ ਹੁਣ ਕ੍ਰਾਈਮਜ਼ ਰਹਿ ਗਏ ਵੱਡੇ ਲੈਵਲ ਦਾ ਕ੍ਰਾਈਮ ਬਣ ਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਹਾਲਾਂਕਿ ਜਦੋਂ ਆ ਦੋ ਨੰਬਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹੀਆਂ ਕੀਹਨੂੰ ਕੀਹਨੂੰ ਸੀ ਕਾਂਟ੍ਰੈਕਟ ਮੈਰਿਜ ਕਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਅਗਰ ਕਾਂਟ੍ਰੈਕਟ ਮੈਰਿਜ ਕਰਵਾ ਕੇ ਸਟੱਡੀ ਵੀਜ਼ਾ ਦੇ ਤੂ ਜਾਂ ਫਿਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਇਸ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਵੀਜ਼ਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹੌਜ਼ਰੀ ਵਿਚ ਸਪਾਊਸ ਨੂੰ ਵੀ ਵੀਜ਼ਾ ਮਿਲ ਜਾਂਦੈ ਫਿਰ ਵਿਆਹ ਜਿਹੜੇ ਕਾਂਟ੍ਰੈਕਟ ਮੈਰਿਜ ਹੁੰਦੀ ਅਸਲੀ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ

ਤਾਂ ਇਹ ਇਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਾਨੂੰਨਨ ਜੁਰਮ ਹੈਗਾ ਉਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਵੇਅਰ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦੈ ਸਿਰਫ ਇਸ਼ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਡਿਸਕ੍ਰੀਸ਼ਨ ਚ ਕੇ ਸੀ ਸਿਰਫ ਬਾਹਰ ਜਾ ਕੇ ਸੈਟਲ ਹੋ ਜਾਈਏ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਕਦਮ ਨਾ ਚੁੱਕੇ ਜਾਣ ਜਿਹੜੇ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀਆਂ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਵਿੱਚ ਪਾ ਦੇਣ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.