ਦਿਲਰੋਜ਼ ਕ ਤ ਲ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਆਈ ਵੱਡੀ ਅਪਡੇਟ ਨੀਲਮ ਦੇ ਦਿਉਰ ਨੇ ਕੀਤੇ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ

Uncategorized

ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਸ਼ਿਮਲਾਪੁਰੀ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਢਾਈ ਸਾਲਾਂ ਦਿਲੇਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸ ਦੀ ਗੁਆਂਢਣ ਭੂਆ ਨੀਲਮ ਦੀ ਦਰਿੰਦਗੀ ਕੀਤੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਖੁਲਾਸੇ ਪਰ ਇੱਕ ਸਵਾਲ ਜੋ ਦਿਲ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਮਾਂ ਦੇ ਮੂੰਹੋਂ ਵਾਰ ਵਾਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਉਹ ਇਹ ਸੀ ਕਿ ਆਖ਼ਿਰ ਦਿਲ ਰੂਸ ਦੇ ਨਾਲ ਨੀਲਮ ਨੇ ਕਿਉਂਕਿ ਕਿਉਂਕਿ ਨੀਲਮ ਦਿਲਰਾਜ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਲਗਾਓ ਸੀ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਫੁੱਲਾਂ ਦੀ ਵਰਖਾ ਕਰਦੀ

ਉਸ ਨੂੰ ਘਰੇ ਲੈ ਜਾਂਦੀ ਸੀ ਫਿਰ ਉਸ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਕਿਉਂ ਕੀਤਾ ਤੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਾਡੀ ਗੱਲ ਨੀਲਮ ਦੇ ਦਿਉਰ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ਦੇ ਦਿਓਰ ਨੇ ਆਪਣੀ ਭਾਬੀ ਬਾਰੇ ਕਈ ਖੁਲਾਸੇ ਕੀਤੇ ਤੇ ਨੀਲਮ ਦੀ ਦਿਲਰਾਜ ਨਾਲ ਅਜਿਹੀ ਦਰਿੰਦਗੀ ਕਰਨ ਦੀ ਅਸਲ ਵਜ੍ਹਾ ਵੀ ਦੱਸੀ ਵੇਖੋ ਖਾਸ ਖ਼ਬਰ ਫ਼ਿਲਮ ਦੀ ਦਿਉਰ ਸ਼ਾਮ ਸੁੰਦਰ ਨੇ ਆਪਣੀ ਭਾਬੀ ਬਾਰੇ ਕਈ ਖੁਲਾਸੇ ਕੀਤੇ ਹਨ ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਭਾਬੀ ਜਦੋਂ ਖਾਰ ਖਾਂਦੀ ਸੀ

ਤਾਂ ਅਜਿਹੀ ਖਾਰ ਖਾਂਦੀ ਸੀ ਕਿ ਬੰਦਾ ਮਾ ਰ ਕੇ ਟੰਗ ਦੇਣ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਵੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੋਂ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਭਰਾ ਨੂੰ ਉਸ ਦੀ ਬੱਚੇ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਉਥੇ ਨੀਲਮ ਦੇ ਦਿਓ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਸਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਹੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨਾਲ ਮਾੜਾ ਚੰਗਾ ਬੋਲਣਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਆਪਣੀ ਸੱਸ ਨਾਲ ਨਾ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਨਾ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਵਿਵਹਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਸੀ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.