ਦੇਰ ਰਾਤ ਚੋਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਐੱਸਬੀਆਈ ਬੈਂਕ ਦੇ ਦੋ ਏਟੀਐਮ ਚੋਂ ਪੈਸੇ ਕੱਢਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾਕਾਮ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿਚ ਚੋ ਰੀ ਦੀਆਂ ਵਾਰ ਦਾਤਾਂ ਦਿਨ ਵੱਧਦੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾਮਲਾ ਪਟਿਆਲਾ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਥੇ ਚੋ ਰਾਂ ਨੇ ਚੋ ਰੀ ਦੀ ਨੀਅਤ ਦੇ ਨਾਲ ਐੱਸ ਬੀ ਆਈ ਬੈਂਕ ਦੇ ਦੋ ਵੱਖ ਵੱਖ ਏਟੀਐਮ ਤੋੜ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਪੈਸੇ ਕੱਢਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਪਰ ਆਪਣੇ ਇਸ ਕੰਮ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵਾਪਰੀ ਇਸ ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਣ ਤੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਪੁਲਸ ਨੇ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਅੱਗੇ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ

ਅਤੇ ਏਟੀਐਮ ਦੇ ਅੰਦਰ ਲੱਗੇ ਕੈਮਰੇ ਖੰਗਾਲੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਔਰਤ ਵੱਲੋਂ ਬਡੂੰਗਰ ਰੋਡ ਤੇ ਸਥਿਤ ਏਸ਼ੀਅਨ ਸਣੇ ਦੋ ਏਟੀਐਮ ਤੋੜੇ ਗਏ ਨੇ ਪਰ ਪੈਸੇ ਜਿਹੜੇ ਨਹੀਂ ਨਿਕਲੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਚੋ ਰ ਆਪਣੇ ਇਸ ਕੰਮ ਦੇ ਵਿਚ ਅਸਫਲ ਰਹੇ ਐੱਸਬੀਆਈ ਪਟਿਆਲਾ ਮੁੱਖ ਦਫ਼ਤਰ ਦੇ ਮੈਨੇਜਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਦੋ ਵਿਅਕਤੀ ਏਟੀਐਮ ਦੀ ਕੋਲ ਆਏ ਸਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੱਲੋਂ ਏਟੀਐੱਮ ਤੋੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ

ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਹੀ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਸਵੇਰੇ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਦੋ ਬੰਦੇ ਆਏ ਸੀ ਕਿੳੁਂਕਿ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਅਜੇ ਦੇਖਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਕਿੰਨਾ ਕੁ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਇਆ ਉਧਰ ਪੁਲੀਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਕੇ ਚੋ ਰਾਂ ਨੂੰ ਫੜਨ ਦੇ ਲਈ ਮੁਸਤੈਦੀ ਦੇ ਨਾਲ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.