ਟਿਊਸ਼ਨ ਦੀ ਮਾਰ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਬੱਚੇ ਨੇ ਲਾਇਆ ਜੁਗਾੜ ਪਾ ਦਿੱਤੀ ਨਵੀਂ ਗੇਮ ਲਾ ਲਿਆ ਬਿਜਲੀ ਵਿਭਾਗ ਨੂੰ

Uncategorized

ਪੜ੍ਹਾਈ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਬੱਚੇ ਕਈ ਕਿਸਮ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਲਗਾਉਂਦੇ ਨੇ ਪਰ ਇੱਕ ਬੱਚੇ ਨੇ ਪੜ੍ਹਾਈ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਇਕ ਅਜੀਬ ਹੀ ਜੁਗਾੜ ਲਗਾ ਲਿਆ ਜਿਸ ਨੇ ਵੀ ਉਹ ਜੁਗਾੜ ਸੁਣਿਆ ਉਹ ਖਿੜ ਖਿੜਾ ਕੇ ਹੱਸਿਆ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਬਿਜਲੀ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵੀ ਹੱਸੇ ਤੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਇਹ ਗੱਲ ਦੀ ਕੋਲ ਰਿਕਾਰਡਿੰਗ ਵੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਇਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਹੱਸੋਗੇ ਤੇ ਹੈਰਾਨ ਵੀ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਬੱਚਾ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਤਰਕ ਦੇ ਰਿਹਾ ਤੁਸੀਂ ਪੜ੍ਹਾਈ ਜਾਂ ਫਿਰ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੀ ਮਾਰ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੀ ਕੀਤਾ ਬੁਖਾਰ ਦਾ ਬਹਾਨਾ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂ ਫਿਰ ਪੇਟ ਦਰਦ ਪਰ ਇੱਕ ਬੱਚੇ ਨੇਤਾ ਮਾਰ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਸਿੱਧਾ ਬਿਜਲੀ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੂੰ ਫੋਨ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਛੇ ਵਜੇ ਉਸ ਦੀ ਟਿਊਸ਼ਨ ਵਾਲੀ ਮੈਡਮ ਘਰੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ

ਤਾਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਕੱਟ ਲਗਾ ਦਿਉ ਬੱਚੇ ਨੇ ਇਸ ਮੰਗ ਦੇ ਲਈ ਕਈ ਤਰਕ ਵੀ ਦਿੱਤੇ ਜਿਸ ਨਾਲ ਅਧਿਕਾਰੀ ਹੱਸਣ ਲੱਗ ਪਏ ਇਹ ਹੀ ਨਹੀਂ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਾਨੀ ਦਾ ਨਾਂ ਦੱਸ ਕੇ ਵੀ ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਗੱਲ ਆਖੀ ਅੱਗੇ ਤੋਂ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਵੀ ਹਾਸੋਹੀਣੇ ਤਰਕ ਦਿੱਤੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਸੁਣੋ ਕੀ ਅਜਿਹੀ ਕੀ ਤਰਕ ਦਿੱਤੇ ਬੱਚੇ ਨੇ ਕਿ ਅਧਿਕਾਰੀ ਹੱਸ ਹੱਸ ਦੂਹਰੇ ਹੋ ਗਏ

ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਆਡੀਓ ਕਿੱਥੋਂ ਦਾ ਬੱਚਾ ਕੌਣ ਏ ਅਤੇ ਸਾਹਮਣੇ ਤੋਂ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਅਧਿਕਾਰੀ ਕੌਣ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਆਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਲੋਕ ਇਸ ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆਵਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਇਸ ਆਡੀਓ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਾਨੂੰ ਸਾਡੀ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਆਪਣੀ ਰਾਏ ਸਾਂਝੀ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਨ ਬਾਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਆਡੀਓ ਹੇਠਾਂ ਲਿੰਕ ਉੱਪਰ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਸੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published.