ਵਿਦੇਸ਼ੀਆ ਦੇ ਕੈਨੇਡਾ ਜਾਣ ਦੇ ਸੁਪਨੇ ਹੋਏ ਚਕਨਾਚੂਰ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਮੰਤਰੀ ਵੱਲੋਂ ਲੁਕਵੀਂ ਚੇਤਾਵਨੀ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਕੈਨੇਡਾ ਦਾ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖ ਲੋ ਖਬਰ

Uncategorized

ਸਰਕਾਰ ਨਵਾਂ ਸਾਲ ਚੜ੍ਹਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਦੇਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਦਾਖ਼ਲੇ ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਲਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪਰ ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਮੰਤਰੀ ਦੇ ਬਿਆਨ ਤੋਂ ਮਹਿਸੂਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਆਵਾਜਾਈ ਮੁਕੰਮਲ ਤੌਰ ਤੇ ਬੰਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਮੰਤਰੀ ਓਮਰ ਅਲ ਮੇਰੇ ਕੈਨੇਡਾ ਪਰਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਕੀਤਾ ਤੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਫੈਲਣ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਬੇਹੱਦ ਤੇਜ਼ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਗਏ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਉੱਥੇ ਫਸ ਸਕਦੇ ਨੇ

ਗਲੋਬਲ ਨਿਊਜ਼ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਮੁਤਾਬਕ ਉਮਰ ਅਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਸਣੇ ਦੁਨੀਆ ਵਿਚ ਕੋਰੋਨਾ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਲਗਾਤਾਰ ਵਧਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਨਵਾਂ ਵੈਰੀਐਂਟ ਓਮਨੀ ਕ੍ਰੌਨ ਤਕਰੀਬਨ ਹਰ ਪਾਸੇ ਪੈਰ ਪਸਾਰ ਚੁੱਕਾ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਮੁਲਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਆਵਾਜਾਈ ਨਿਯਮ ਸਖ਼ਤ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਵਿਚਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਬਿਲਕੁਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਵੀ ਦੇਖੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਟ੍ਰੈਵਲ ਐਡਵਾਈਜ਼ਰੀ ਦਾ ਮਕਸਦ ਕੈਨੇਡਾ ਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁਆਰੀ ਤੋਂ ਬਚਾਉਣਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਆਵਾਜਾਈ ਨਿਯਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਹੋਈ

ਤਬਦੀਲੀ ਵੱਡੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ ਕੈਨੇਡਾ ਸਰਕਾਰ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੀ ਕਿ ਮੁਲਕ ਦੇ ਲੋਕ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਧਰਤੀ ਤੇ ਫਸ ਜਾਣ ਮਾਹਰਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਭਾਵੇਂ ਓਮਨੀ ਕ੍ਰੌਨ ਵੈਰੀਅੰਟ ਬੈਲਟਾਂ ਜਿੰਨਾ ਖ਼ਤਰਨਾਕ ਨਹੀਂ ਪਰ ਫੈਲਣ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਬੇਹੱਦ ਤੇਜ਼ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਘਬਰਾਈ ਹੋਈ ਹੈ ਡਬਲਿਊਐਚਓ ਦੇ ਅੰਕੜਿਆਂ ਮੁਤਾਬਕ ਕੋਰੂਨਾ ਦੇ ਮਰੀਜ਼ ਡੇਢ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਦਿਨ ਦੇ ਅੰਦਰ ਦੁੱਗਣੇ ਹੋ ਰਹੇ ਨੇ ਅਤੇ ਜਲਦ ਹੀ ਓਮਨੀ ਕ੍ਰੌਨ ਬੈਲਟਾਂ ਨੂੰ ਪਿੱਛੇ ਛੱਡ ਦੇਵੇਗਾ ਉਮਰ ਅਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਫੈਡਰਲ ਸਰਕਾਰ ਸਖ਼ਤ ਕਦਮ ਉਠਾਉਣ ਤੋਂ ਪਿੱਛੇ ਨਹੀਂ ਹਟੇਗੀ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.