ਹੁਣ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣਗੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵਰਗੇ ਨਜ਼ਾਰੇ ਇਕ ਤਰੀਕ ਤੋਂ ਬਦਲਣ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਇਹ ਨਿਯਮ

Uncategorized

ਇੱਕ ਜਨਵਰੀ ਵੀ ਸੂਬਾਈ ਤੋਂ ਕੈਗਿਸੋ ਡੈਬਿਟ ਕਾਰਡ ਰਾਹੀਂ ਆਨਲਾਈਨ ਖ਼ਰੀਦਦਾਰੀ ਅਤੇ ਡਿਜੀਟਲ ਭੁਗਤਾਨ ਦੇ ਤਰੀਕੇ ਚ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਭਾਰਤੀ ਰਿਜ਼ਰਵ ਬੈਂਕ ਨਵਾਂ ਨਿਯਮ ਲਾਗੂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਨਿਯਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਪਾਰੀ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਐਪ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਡ ਦੇ ਵੇਰਵਿਆਂ ਨੂੰ ਸਟੋਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇਗੀ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਵਪਾਰੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਐਪ ਤੋਂ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ

ਜਿਸ ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਡ ਦੇ ਵੇਰਵੇ ਹਾਲੇ ਵੀ ਸਟੋਰ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਡੈਬਿਟ ਕਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡਾਂ ਨਾਲ ਆਨਲਾਈਨ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਭੁਗਤਾਨ ਅਤੇ ਡਿਜੀਟਲ ਭੁਗਤਾਨ ਲਈ ਕਾਰਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਘਰ ਦੇ ਵੇਰਵੇ ਸਟੋਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਂ ਤਾਂ ਸੋਲ਼ਾਂ ਅੰਕਾਂ ਦੇ ਡੈਬਿਟ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ ਨੰਬਰ ਸਮੇਤ ਇਹ ਕਾਰਡ ਵੇਰਵੇ ਦਾਖ਼ਲ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ ਜਾਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਢੁਕਣ ਨਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਵਿਕਲਪ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣਗੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵਰਗੇ ਨਜ਼ਰ ਇੱਕ ਤਰੀਕ ਤੋਂ ਬਦਲਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਇਹ ਨਿਯਮ ਐਪ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਡ ਦੇ ਵੇਰਵਿਆਂ ਨੂੰ ਸਟੋਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇਗੀ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਵਪਾਰੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਐਪ ਤੋਂ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਜਿਸ ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਡ ਦੇ ਵੇਰਵੇ ਹਾਲੇ ਵੀ ਸਟੋਰ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਡੈਬਿਟ ਕਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡਾਂ ਨਾਲ ਆਨਲਾਈਨ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.