ਦਿਲਰਾਜ ਕੌਰ ਨਾਮ ਵੀ ਰੱਖਿਆ ਸੀ ਭੂਆ ਨੇ

Uncategorized

ਮੈਂ ਸਮੇਂ ਦੀ ਵੱਡੀ ਘਬਰਾ ਰਹੀ ਹੈ ਦਿਲ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਕ ਤ ਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਪਾਪਣ ਗੁਆਂਢਣ ਨੂੰ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਗਿਆ ਉਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਕਿ ਉਸ ਤੇ ਹੀ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਮਾ ਰਿਆ ਪੁਲੀਸ ਰਿਮਾਂਡ ਮਿਲਿਆ ਸੀ ਜਦੋਂ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਦਿਨ ਤਾਂ ਉਸੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਉਸ ਪਾਪਣ ਗੁਆਂਢਣ ਨੇ ਕਬੂਲ ਕੀਤਾ ਉਸ ਤੇ ਹੀ ਦਿਲ ਰੋਜ਼ ਨੂੰ ਮੌ ਤ ਦੇ ਘਾਟ ਉਤਾਰਿਆ ਖੇਤਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੜਪਾ ਤੜਪਾ ਕੇ ਖ਼ਤਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਸਭ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਤੁਸੀਂ ਸੁਣਿਆ ਹੋਣੈ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਹ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਡ ਨੈਪ ਕਰਦੀ ਹੈ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਝੂਠ ਬੋਲਦੀ ਹੈ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਦਫ਼ਨਾ ਕੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਮੁੜ ਤੋਂ ਦਿਨ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਘਰਦਿਆਂ ਨਾਲ ਲਾ ਕੇ ਗੱਲਾਂ ਕਰਨੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਉਹ ਚਲਾਕੀ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਕਿ ਮੈਂ ਇਸ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਬਹਿਕਾ ਦਵਾਂਗੇ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਸੱਚ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਾਹਾਂ ਰਾਹੀਂ ਜਾਂਦੇ ਪੁਲਿਸ ਤੋਂ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੀ

ਤਾਂ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਦੇਰੀ ਨਾ ਕਰਦੀ ਹੋਈ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਤੇ ਹੁਣ ਗੱਲ ਸਾਰੀ ਟਿਕੀ ਹੋਇਆ ਹਰੇ ਤਕਨੀਕਾਂ ਕਿ ਆਖਿਰਕਾਰ ਉਸ ਗੁਆਂਢਣ ਨੂੰ ਫਾਂ ਸੀ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਜਦੋਂ ਮਿਲੇ ਫਾਂਸੀ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਦਿਵਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਹੀ ਲੋਕ ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਉਤਰੇ ਹੋਏ ਨੇ ਉਸ ਗੁਆਂਢਣ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਪੋਸਟਰ ਚਿਪਕਾਏ ਗਏ ਕਿ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਇਸ ਨੂੰ ਫਾਂ ਸੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ ਜੇਕਰ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਵਿਚ ਕੁਝ ਹੋਰ ਵੀ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਵੀ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿਚਲੇ ਕਿਸ ਨੂੰ ਵੀ ਫ਼ਾਂ ਸੀ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.