ਜਾਣੋ ਕੀ ਹਨ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਸਕੀਮਾਂ

Uncategorized

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਕਾਂਡ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੈ ਇਸ ਵਿਚ ਕੁੱਲ ਨਵੀਂਆਂ ਸਤਾਰਾਂ ਸਕੀਮ ਜਿਹਡ਼ੀਆਂ ਆਈਆਂ ਹੋਈਆਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਇਕ ਕਰ ਕੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾਏਗਾ ਕਈ ਸਕੀਮਾਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਉਹ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਦੱਸਣ ਲਈ ਉਸ ਖ਼ਬਰ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖਣਾ ਪਹਿਲੀ ਸਕੀਮ ਦੇ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲੀ ਸਕੀਮ ਪੰਜਾਹ ਹਜ਼ਾਰ ਦਾ ਇਲਾਜ ਮੁਫ਼ਤ ਹੋਵੇਗਾ

ਦੂਜੀ ਸਕੀਮ ਵਜ਼ੀਫਾ ਸਕੀਮ ਸੱਤ ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਸੱਤਰ ਹਜ਼ਾਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਏਗੀ ਜਿਹੜੇ ਦਸਵੀਂ ਤੋਂ ਉੱਚੇ ਕਲਾਸ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਪੀਜੀਆਈ ਦੀਆਂ ਲੜਕੀਆਂ ਨੂੰ ਇਕੱਤੀ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਇਕਵੰਜਾ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਕੀਮਤ ਦੋ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਲਈ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨ ਏ ਸਭ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗੀ ਖਰਚੇ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਦੇ ਲਈ ਇਕ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਬਿਮਾਰੀ ਹੋਵੇ

ਉਹਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਕਿਹੜਾ ਪੈਸੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਛੇਵੀਂ ਸਕੀਮ ਹੁਣ ਛੇ ਹਜਾਰ ਰੁਪਏ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਠੇਕੇ ਚ ਸੱਤਵੀਂ ਸਕੇਪ ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਵੀਹ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦੀ ਵਿੱਤੀ ਸਹਾਇਤਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਅੱਠਵੀਂ ਸਕੀਮ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਠਵੀਂ ਸਕੀਮ ਸਕਿਲ ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ ਦੀ ਵਿੱਚ ਪੈਂਤੀ ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਘੰਟਾ ਪੈਸੇ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਨੌਵੀਂ ਅੱਗੇ ਜਨਰਲ ਸਰਜਰੀ ਪੰਜਾਹ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਜਿਹੜੀ ਦਿੱੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਦਸਵੀਂ ਸਕੀਮ ਹੈਦੋ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਬੁਢਾਪਾ ਪੈਨਸ਼ਨ ਇਸਦੇ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਮਿਲਿਆ ਕਰੇਗੀ ਇਕ ਲਾਭਪਾਤਰੀ ਕਾਰਡ ਦੀ ਸਕੀਮ ਗਿਆਰ੍ਹਵੀਂ ਸਕੀਮ ਲੜਕੀਆਂ ਨੂੰ ਇੱਕੀ ਹਜ਼ਾਰ ਤੇ ਲਡ਼ਕਿਆਂ ਨੂੰ ਪੰਜ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦੇਣੇ ਨੇ ਹੁਣ ਦਿੱਤੇ ਜਾਇਆ ਕਰਨਗੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.