ਸਿੱਧੂ ਅੱਗੇ ਝੁਕੇ ਚੰਨੀ ਰਾਤੋ ਰਾਤ ਬਦਲਿਆ ਡੀਜੀਪੀ

Uncategorized

ਲੈ ਕੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹੋਇਆ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਕੁਝ ਵੱਡੀਆਂ ਤੇ ਅਹਿਮ ਖ਼ਬਰਾਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਾਂਗੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਨਵੇਂ ਡੀਜੀਪੀ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਕੀੜਾ ਡੀਜੀਪੀ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਉਸਦੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਾਂਗੇ ਨਾਨੀ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਾਂਗੇ ਇਹ ਡੀਜੀਪੀ ਜਿਹੜਾ ਪੰਜ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਲਈ ਹੀ ਹੈ ਪੰਜ ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਅਸੀਂ ਕਿਉਂ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਾਂ ਅਸੀਂ ਸਮਝਾਵਾਂਗੇ ਜਿਹੜਾ ਡੀਜੀਪੀ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ

ਇਹ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਅਤੇ ਕੈਪਟਨ ਹਲਕੇ ਗੇਮ ਖੇਡਣ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਨੇ ਆਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਡੀਜੀਪੀ ਪੰਜਵੇਂ ਦਿਨ ਜਿਹੜਾ ਬਦਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਕਿਉਂ ਅਸੀਂ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਿੰਧੂ ਦੀ ਪਸੰਦ ਦਾ ਡੀਜੀਪੀ ਸਿਰਫ਼ ਪੰਜ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਲਈ ਹੀ ਚੱਲੇਗਾ ਆਖ਼ਰ ਡੀਜੀਪੀ ਬਦਲਿਆ ਕਿਉਂ ਗਿਆ ਤੇ ਦੂਸਰਾ ਡੀਜੀਪੀ ਲਾਇਆ ਕਿਉਂ ਗਿਆ ਇਸ ਤੇ ਵੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਾਂਗੇ ਤੇਈ ਹੋਰ ਵੀ ਕਈ ਰਾਹ ਹਨ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਆਪਾਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਾਂਗੇ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਗੋ ਲੀ ਕਾਂਡ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਇਹ ਲਗਾਤਾਰ ਗੱਲ ਕਹਿ ਰਹੀ ਸੀ

ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਏ ਡੀਜੀਪੀ ਜਿਹੜਾ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਪੀੜਤ ਪਰਿਵਾਰ ਬੈਠ ਗਏ ਨੇ ਧਰਨੇ ਤੇ ਗੋ ਲ਼ੀ ਕਾਂਡ ਪੀਡ਼ਤ ਪਰਿਵਾਰ ਜਿਹੜੇ ਨੇ ਉਹ ਧਰਨੇ ਤੇ ਬੈਠ ਗਏ ਨੇ ਕੀ ਸਾਨੂੰ ਜਿਹੜਾ ਇਨਸਾਫ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ ਉੱਧਰ ਸੋਨੀਆ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਕਮਾਨ ਆਪਣੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਈ ਹੈ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਜਾਖੜ ਹੋਰ ਸਾਰੇ ਲੀਡਰ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲੋਂ ਮਤਾ ਪੁਆ ਲਿਆ ਗਿਆ ਕਿਉਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹੱਥ ਚ ਕਮਾਨ ਲੈ ਲਈ ਹੈ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਮੰਦੇਨਜ਼ਰ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.