DGP ਚਟੋਪਾਧਿਆਏ ਦੀ ਨਿਯੁਕਤੀ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਕਾਂਗਰਸ ਤੇ ਸਰਕਾਰ ਤੇ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਸਰਦਾਰੀ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲਿਆ ਗਿਆ ਤੇ ਡੀਜੀਪੀ ਬਦਲਿਆ ਕਿ ਐਲਜੀ ਖਾਨ ਦੱਸਦੇ ਕਿ ਇਕਬਾਲਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਸਹੋਤਾ ਦੀ ਥਾਂ ੳੁੱਤੇ ਹੁਣ ਸਿਧਾਰਥ ਚਟੋਪਾਧਿਆ ਨੂੰ ਇਹ ਅਹੁਦਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਡੀਜੀਪੀ ਨਿਯੁਕਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਕਬਾਲਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਸਹੋਤਾ ਦੇ ਵਾਂਗ ਹੀ ਸਿਧਾਰਥ ਚਟੋਪਾਧਿਆ ਐਡੀਸ਼ਨਲ ਚਾਰਜ ਦਿੱਤਾ ਇਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਸਾਡੇ ਪੋਲੀਟੀਕਲ ਐਡੀਟਰ ਦੀ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ

ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਹੀ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਸਿਧਾਰਥ ਚਟੋਪਾਧਿਆ ਨੂੰ ਡੀਜੀਪੀ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਸਹੋਤਾ ਦੀ ਛੁੱਟੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਤੇ ਇੱਕ ਜਿਹੜੇ ਸੀਨੀਅਰ ਅਫ਼ਸਰ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਉਹ ਛੁੱਟੀ ਤੇ ਚਲੇ ਗਏ ਨੇ ਜਿਹੜੀਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਨੋਟਿਸ ਸੀ ਜਿਹੜੀਆਂ ਉਹ ਡੀਜੀਪੀ ਨੂੰ ਭਿੱਜੀਆਂ ਸੀ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਰਕਾਰ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਤਰੀ ਸੁਖਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਰੰਧਾਵਾ ਪੰਜਾਬ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਤੇ ਉਹ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ

ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਕਿ ਇਹ ਕਾਨੂੰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਹੀ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਉਹ ਉਲਟਾ ਸਵਾਲ ਚੁੱਕਦੇ ਨੇ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਉੱਤੇ ਇਕ ਅਫ਼ਸਰ ਹੈਗਾ ਜਿਹੜਾ ਆਈਪੀਐੱਸ ਅਫ਼ਸਰ ਹੈ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਰੈਂਕ ਦਾ ਅਫ਼ਸਰ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦੇਹ ਬਣਦੀ ਹੈ ਤੇ ਮਾਮਲਾ ਅਦਾਲਤ ਦੇ ਵਿਚ ਹੈ ਤਾਂ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੋਣਾ ਬਦਲੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਚੋਣ ਜ਼ਾਬਤਾ ਨੇੜੇ ਆ ਰਿਹਾ ਇਸ ਕਾਰਨ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਪਲੈਨਿੰਗ ਬਣ ਰਹੀ ਹੋਵੇਗੀ ਡਰੱਗ ਕੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾਂ ਬਹਿਬਲ ਕਲਾਂ ਗੋਲੀ ਕਾਂਡ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਗ੍ਰਿਫ ਤਾਰੀਆਂ ਤੇ ਨਵੀਂਆਂ ਐਫਆਈਆਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਨੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.