ਲਉ ਜੀ ਗੁੰ ਡਿਆਂ ਤੋਂ ਚੁਕਾਇਆ ਸਿੱਖ ਬੱਚਾ ਆ ਗਿਆ ਕੈਮਰੇ ਸਾਹਮਣੇ

Uncategorized

ਥਾਣਾ ਅਧੀਨ ਪੈਂਦੇ ਪਿੰਡ ਬਹਿਬੋਵਾਲ ਛੰਨੀਆਂ ਵਿਖੇ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਇਕ ਘਰ ਵਿਚੋਂ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਕ ਨੂਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰ ਲਿਆ ਜਿਸ ਦੀ ਇਕ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਸੀ ਨੂਰ ਦੇ ਦਾਦਾ ਦਾਦੀ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਕੋਲ ਆਪਣੀ ਨੇ ਹਰਮੀਤ ਕੌਰ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਦੋਸਤ ਰਣਬੀਰ ਸਿੰਘ ਸਮੇਤ ਪੰਜ ਜਣਿਆਂ ਤੇ ਪੋਤੇ ਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰਨ ਦੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਉਂਦਿਆਂ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ

ਪਰ ਬੱਚਿਓ ਵੀ ਅਗਵਾ ਦੀ ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਬਨੂੜ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਮਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਬਨੂੜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਆਖਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਬੇਟਾ ਉਸ ਦੇ ਕੋਲ ਸਹੀ ਸਲਾਮਤ ਪੁਲੀਸ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰੇ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਬੱਚੇ ਨੂਰ ਵੀ ਇਹ ਆਖਦਾ ਹੋਇਆ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਕੋਲ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਦਾਦਾ ਦਾਦੀ ਮੈਨੂੰ ਮੇਰੀ ਮਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲਣਾ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੇ

ਉਧਰ ਬੱਚੀ ਦੇ ਦਰਦ ਆਦਿ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੋਤੇ ਦੀ ਜਾ ਨ ਨੂੰ ਖਤਰਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ ਉਹ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਡਰਾ ਕੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਈਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੋਤੇ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪੁਲਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਬੱਚੇ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਵਿਚਕਾਰ ਤਲਾਕ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਕਸਟਡੀ ਦਾ ਕੇਸ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਜਿਸ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਮੁਲਜ਼ਮ ਹਰਮੀਤ ਕੌਰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਉਸ ਨੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਕਿਡਨੈਪ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਲੈ ਜਾਣ ਦਾ ਜੋ ਰਸਤਾ ਚੁਣਿਆ ਜੋ ਕਿ ਫ਼ਿਲਹਾਲ ਪੁਲੀਸ ਹਰਮੀਤ ਕੌਰ ਸਮੇਤ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਉਸ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਹੋਰਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਵਿਰੁੱਧ ਪਰਚਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.