ਟੋਰਾਂਟੋ ਚ ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੇ ਦੱਸੀ ਪਛਾਣ

Uncategorized

ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਇਕ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਬਿਲਡਿੰਗ ਵਿੱਚ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਮਿਲੀ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਕਿ ਕ ਤ ਲ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਪਛਾਣ ਦੱਸੀ ਗਈ ਹੈ ਕਿ ਟੋਰਾਂਟੋ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਅਠਾਈ ਸਾਲਾ ਇੰਦਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਮਾਂਗਟ ਵਜੋਂ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਪਛਾਣ ਹੋਈ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਭਵਿੱਖ ਸ਼ੱਕੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰਨ ਦੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ

ਵੀਰਵਾਰ ਦੀ ਦੁਪਹਿਰ ਨੂੰ ਦੋ ਵਜੇ ਰਾਜਪਥ ਤੇ ਐਗਲਿੰਗਟਨ ਐਵੇਨਿਊ ਕੋਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਬਿਲਡਿੰਗ ਵਿੱਚ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਜਿੱਥੇ ਜਦੋਂ ਅਧਿਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜਾਪਿਆ ਕਿ ਕੁਝ ਸ਼ੱਕੀ ਮਮਲਾ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਠਾਸੀ ਰੈੱਡਬੁਲ ਥੇ ਵਜੂਦ ੳੁਤੇ ੲਿਕ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਦੇ ਅੰਦਰ ਜਾਣ ਲੱਗੇ ਸੀ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਵੱਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਦੀ ਵੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਅੰਦਰੋਂ ਪਹੁੰਚੇ

ਤਾਂ ਉਥੇ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇਹ ਪਈ ਸੀ ਕਿ ਨੌਜਵਾਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਦਮ ਤੋੜ ਚੁੱਕਿਆ ਸੀ ਪੋਰਸ਼ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਕਿ ਕ ਤ ਲ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦਸੰਬਰ ਦੱਸ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਜਨਤਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਕਿ ਇੱਕ ਕ ਤ ਲ ਹੋਇਆ ਚੁੱਕੇ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਬਿਲਡਿੰਗ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਹ ਮਿਲੀ ਹੈ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹੁਣ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕੁਸ਼ਤੀ ਕੀਤੀ ਵਿਖੇ ਅਠਾਈ ਸਾਲਾ ਇੰਦਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਮਾਂਗਟ ਵਜੋਂ ਪਛਾਣ ਹੋਈ ਹੈ ਇਸ ਕ ਤ ਲ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਉਹਦੇ ਤੁਰੰਤ ਇੱਕ ਤੀਹ ਸਾਲ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਅਨਾਮ ਥੋਡੇ ਰਾਬਤੇ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਚੋਂ ਤੁਰੰਤ ਦਾ ਹੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਤੇ ਸਥਿਤ ਸੈਕਿੰਡ ਡਿਗਰੀ ਮਰਡਰ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.