ਭਾਰਤ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਫਿਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਗੈਸ ਸਬਸਿਡੀ ਇੰਝ ਚੈੱਕ ਕਰੋ ਤੁਹਾਡੇ ਖਾਤੇ ਚ ਪੈਸਾ ਆਏ ਜਾਂ ਨਹੀਂ

Uncategorized

ਰਸੋਈ ਗੈਸ ਸਿਲੰਡਰ ਤੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਭਾਰਤ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਰਾਹਤ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਸਿਰ ਤੋਂ ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਬੈਂਕ ਖਾਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਬਸਿਡੀ ਦੀ ਰਕਮ ਪਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਹੁਣ ਐੱਲਪੀਜੀ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਉਨਾਸੀ ਰੁਪਏ ਛੱਬੀ ਪੈਸੇ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਦੋ ਸੌ ਸੈਂਤੀ ਰੁਪਏ ਅਠੱਤਰ ਪੈਸੇ ਤਕ ਸਬਸਿਡੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਵੇਖੋ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਖਾਤੇ ਵਿਚ ਪੈਸੇ ਆਏ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀਂ

ਇਸ ਸਬਸਿਡੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਚ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਕੁਝ ਅੈਲਪੀਜੀ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਉਨਾਸੀ ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਸਿਲੰਡਰ ਸਬਸਿਡੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਰਹੇ ਨੇ ਤੇ ਉਥੇ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸੌ ਅਠਵੰਜਾ ਰੁਪਏ ਜਾਂ ਦੋ ਸੌ ਸੈਂਤੀ ਰੁਪਏ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਬੈਠੇ ਹੀ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਬਸਿਡੀ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ ਸ਼ਬਦ ਬੈਰਨ ਦਾ ਅਨੂ ਇੰਡੀਅਨ ਆਇਲ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਸੀ ਇੱਕ ਸੌ ਨੋਟ ਇੰਡੀਅਨ ਆਇਲ ਦੋ ਤਿੰਨ ਤੇ ਵਿਜ਼ਿਟ ਕਰਨ ਪਵੇਗਾ

ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਬਸਿਡੀ ਸਟੇਟਸ ਅਤੇ ਤੋਂ ਸੀਟ ਉੱਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਬਸਿਡੀ ਲੱਕੜ ਆਪਸ਼ਨ ਉ ੱਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ ਮਾਹਿਲਪੁਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਬਸਿਡੀ ਨੋਟਰ ਸੀਟ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨਾ ਹੈ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰਡ ਮੋਬਾਇਲ ਨੰਬਰ ਅਤੇ ਐਲਪੀਜੀ ਆਈਡੀ ਦਰਜ ਕਰਨੀ ਹੈ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਨੂੰ ਵੈਰੀਫਾਈ ਕਰਕੇ ਸਬਮਿਟ ਕਰਨਾ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਭਾਰਤ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਫਿਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਗੈਸ ਸਬਸਿਡੀ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਖ਼ਬਰ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚੈੱਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਆਪਣੀ ਸਬਸਿਡੀ ਕੀ ਆਈ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.