ਕੈਨੇਡਾ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਕੰਮ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਕੱਢੇ ਗਏ ਪੀਆਰ ਦੇ ਡਰਾਅ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਜੋ ਦਸੰਬਰ ਦਸ ਕੁ ਦਿਨ ਡਰਾਅ ਕੱਢੇ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਵਾਂਗੇ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਕਤੂਬਰ ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਚ ਡਰਾਅ ਕੱਢੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਿਨੀਂ ਕੱਢੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੇ ਪੀਐੱਨਬੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਰੋਬ ਹੈ ਤਾਜ਼ਾ ਡਰਾਅ ਨਿਕਲੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਹੀ ਕੱਢਿਅਾ ਗਿਅਾ ਚ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੀ ਐੱਨ ਬੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰੋ ਹੈ

ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਕਾਫੀ ਗਿਣਤੀ ਦੇ ਵਿਚ ਭੇਜੇ ਗਏ ਨੇ ਇੱਕ ਹਜਾਰ ਬੱਤੀ ਜਣਿਆਂ ਨੂੰ ਇਨਵੀਟੇਸ਼ਨ ਭੇਜੇ ਗਏ ਨੇ ਦਸੰਬਰ ਦੱਸ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਦਿਨ ਡਰਾਅ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਉਸ ਵਿੱਚ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਸਕੋਰ ਛੇ ਸੌ ਅਠੱਨਵੇ ਤਕ ਰਿਹਾ ਪੀਐੱਨਬੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਪਰੋਬ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਛੇ ਸੌ ਪੁਆਇੰਟ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਵੱਖ ਯੋਗਤਾ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਉੱਪਰਲੀ ਪੁਆਇੰਟ ਹੁੰਦੇ ਨੇ

ਛੇ ਸੌ ਅਠੱਨਵੇ ਭੋਇੰ ਪੱਖ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਇਨਵੀਟੇਸ਼ਨ ਭੇਜੇ ਗਏ ਨੇ ਸਾਲ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਦੋ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਡਰਾਅ ਕੱਢੇ ਨੇ ਜਦਕਿ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਐਕਸਪੀਰੀਐਂਸ ਕਲਾਸ ਤੇ ਦੂਜਾ ਪੀਐੱਨਪੀ ਅਕਤੂਬਰ ਵਾਲਿਆਂ ਵਾਸਤੇ ਸ੍ਰੀ ਏਸੀ ਕਲਾਸ ਵਾਲਿਆਂ ਵਾਸਤੇ ਅਕਤੂਬਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੱਕ ਡਰਾਅ ਆਏ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡਰਾਅ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਜੱਸੀ ਉਡੀਕ ਇਸ ਸਮੇਂ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਕੈਨੇਡਾ ਵਾਸੀ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਕਾਰਨਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਇਕ ਕਾਲਜ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦਾ ਤਜਰਬਾ ਹੈ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਨੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.