ਲਉ ਜੀ ਬੱਚੀ ਪਰਵੀਨ ਦੀ ਕਾ ਤ ਲ ਮਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ਕ ਫੜਿਆ ਗਿਆ

Uncategorized

ਗੋਇੰਦਵਾਲ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬ ਦੀ ਪਾਰਕਿੰਗ ਵਿੱਚ ਰੇਤੇ ਦੇ ਢੇਰ ਚੋਂ ਛੇ ਸਾਲਾ ਬੱਚੀ ਪਰਵੀਨ ਕੌਰ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਮਿਲਣ ਦੇ ਕ ਤ ਲਾਂ ਦੀ ਗੁੱਥੀ ਪੁਲਸ ਨੇ ਸੁਲਝਾ ਲਈ ਉਕਤ ਬੱਚੀ ਦੇ ਕਾ ਤ ਲ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਉਸਦੀ ਮਾਂ ਹੀ ਨਿਕਲੀ ਮਾਂ ਨੇ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਅੜਿੱਕਾ ਬਣਨ ਵਾਲੀ ਆਪਣੀ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਮੌ ਤ ਦੇ ਘਾ ਟ ਉਤਾਰ ਦਿੱਤਾ ਇਸ ਵਿੱਚ ਆਸ਼ਿਕ ਨੇ ਵੀ ਪੂਰਾ ਸਾਥ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬੱਚੇ ਦੀ ਮਾਸੀ ਅਤੇ ਗਵਾਂਢੀ ਇਸ ਕ ਤ ਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਦਾਰ ਬਣੇ ਖਤਰਨਾਕ ਸੀ

ਇਸ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਸਾਰੀਆਂ ਕਿਆਸ ਅਰਾਈਆਂ ਲਗਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਸੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਮਾਜਿਕ ਜਥੇਬੰਦੀਆਂ ਵਲੋਂ ਧਰਨੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਵੀ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਸੀ ਤੇ ਆਖਿਰਕਾਰ ਮਾਮਲਾ ਸੁਲਝ ਗਿਆ ਅੱਜ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਬੋਰਡ ਵੀ ਖ਼ਤਰਨਾਕ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਸ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਫਨਾਇਆ ਗਿਆ

ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਕ ਨੇ ਬੱਚੀ ਦਾ ਗਲਾ ਦਬਾਇਆ ਤੇ ਦੂਜੇ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਪੜ੍ਹੀ ਇਸ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਬਾਰੇ ਸੰਖੇਪ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਲਿਆ ਪੁਲੀਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੋਂ ਸੂਲ ਨੇ ਆਖੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕੀ ਕਿਹਾ ਕੀਤੀ ਇਸ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਬੱਚੀ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਸ ਖਬਰ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਸੇਅਰ ਕਰੋ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.