ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਚੂੜਾ ਪਵਾਕੇ ਪਤੀ ਕਰਵਾਉਦਾ ਸੀ ਕਾਡ

Uncategorized

ਲੁੱ ਟਾਂ ਖੋ ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਵਾਰ ਦਾਤਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਨੇ ਪਰ ਕੂੰਜ ਚੌਲਾਂ ਦੇ ਪੁਲ ਤੇ ਲੁਟੇ ਰਿਆਂ ਤੇ ਗਲਤ ਤਰੀਕੇ ਅਪਣਾਏ ਬੇਹੱਦ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਇਕ ਇਕ ਪਤੀ ਵਲੋਂ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਲਾਲ ਚੂੜਾ ਪਵਾ ਕਿ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੇ ਘਰ ਵਿਚ ਲੁੱ ਟ ਖੋ ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਵਾਰ ਦਾਤਾਂ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਇਕ ਗਰੋਹ ਦਾ ਮੁੱਖ ਸਰਗਨਾ ਵੀ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਪੁਛਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚੋਂ ਲੁੱ ਟ ਖੋ ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਵਾਰ ਦਾਤਾਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਸੀ ਝਪਟਮਾਰੀ ਦੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਹੋਈਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਪੁਲੀਸ ਕਾਬੂ ਕਰ ਲਿਆ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਲਾਲ ਕਿਲ੍ਹਾ ਪਵਾਇਆ ਚਾਲਕ ਤੇ ਰਾਹਗੀਰਾਂ ਨੂੰ ਝਾਂਸੇ ਵਿਚ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲੁੱ ਟ ਖੋ ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਵਾਰ ਦਾਤਾਂ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ

ਇਸ ਜੋੜੀ ਨੂੰ ਅਤੇ ਲੁੱ ਟ ਖੋ ਹਾਂ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਇਤਲਾਹ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਮੁੱਖ ਸਰਗਨਾ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਇਸ ਸੰਬੰਧੀ ਪੁਲਸ ਦਾ ਵੀ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਮੌਕੇ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕੀਤਾ ਚੌਦਾਂ ਇੰਚ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਲੁੱ ਟ ਖੋ ਹ ਦੀ ਵਾਰ ਦਾਤ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ

ਪਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਫਲ ਉਤਸੁਕਤਾ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਪੁਲੀਸ ਹਵਾਲੇ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਫਿਲਹਾਲ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰ ਲਿਆ ਤਿੰਨਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.