ਐਲਬਰਟਾ ਦੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਪੀ ਐਨ ਪੀ ਦੇ ਤਾਜ਼ਾ ਡਰਾਅ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ

Uncategorized

ਐਲਬਰਟਾ ਦੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਡਰਾਅ ਕੱਢੇ ਇੱਕ ਜਿਸ ਵਿਚ ਅਲਬਰਟਾ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨੌਮਿਨੀ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਤਹਿਤ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਭੇਜੇ ਗਏ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣਨੀ ਐਕਸਪੋ ਸੈਂਟਰ ਵਿੱਚ ਫਾਈਲਾਂ ਲਾੲੀਅਾਂ ਹੋੲੀਅਾਂ ਸਨ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸੌ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਇਨਵੀਟੇਸ਼ਨ ਭੇਜੇ ਗਏ ਹਨ ਜਦਕਿ ਚੌਵੀ ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਹੀ ਡਰਾਅ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਉਸ ਵਿੱਚ ਚੋਂ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਸਕੋਰ ਰਿਹਾਈ

ਉਸ ਅੱਡੇ ਤਿੱਨ ਸੌ ਤੱਕ ਰਿਹਾਈ ਯੂ ਕੇ ਹੁਣ ਤਕ ਇਸ ਸਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜੋ ਡਰਾਅ ਕੱਢੇ ਗਏ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਕੂਲ ਸੀ ਉਸ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਉੱਚਾ ਸਕੋਰ ਮੰਨਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਨਵਰੀ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਤਿੱਨ ਸੌ ਸੱਠ ਤਕ ਸਕੂਲ ਗਿਆ ਸੀ ਜੋ ਰਹਿਮ ਪਟੀਸ਼ਨ ਭੇਜੀ ਗਈ ਨੇ ਸਿਰਫ਼ ਸੋਚ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਭੇਜੇ ਗਏ ਨੇ ਜੋ ਕਿ ਕਾਫੀ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ ਮੰਨੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਦਰਅਸਲ ਇਸ ਸਾਲ ਦਾ ਅੰਤ ਹੈ

ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਟੀਚੇ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜੋ ਐਲਬਰਟਾ ਸੂਬੇ ਨੂੰ ਇਜਾਜ਼ਤ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇਕ ਸਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੰਜ ਸੌ ਪੰਜਾਹ ਜਣਿਆਂ ਨੂੰ ਨਮਨੀਸ਼ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟਸ ਤੇ ਸਕਦੇ ਯਾਨੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਭਿਅੰਕਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਦਕਿ ਇਸ ਸਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਲਬਰਟਾ ਸੂਬਾ ਛੇ ਸਤਾਹਠ ਚਰੱਨਵੇ ਜਣਿਅਾਂ ਨੂੰ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਤੇ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ਇੱਥੇ ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਇਸ ਸਮੇਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਡਰਾਅ ਵਿੱਚ ਨਾਮ ਆਇਆ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਹੁਣ ਪੀਏਪੀ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਫਾਈਲ ਲਗਾਈ ਜਾਵੇਗੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਤਕ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.